Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hujuma nzito ndani ya makampuni ya simu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by manchester, Oct 18, 2010.

  1. manchester

    manchester Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [FONT=&quot]Kila Mtanzania anayepiga simu mtandao wowote, asilimia kumi (10%) ya huo muda wa maongezi, fedha hizo zinaenda kuchangia Kampeni za CCM. Kudhihirisha hili, mtu yeyote mwenye simu, chukua simu yako, nenda kwenye sehumu ya kuandika ujumbe mfupi (SMS); kisha andika neno "HAPANA" na tuma ujumbe huo kwenda namba "15016." Utapokea ujumbe huu "[/FONT][FONT=&quot]Asante[/FONT][FONT=&quot] kwa ujumbe wako, utatolewa kwenye huduma hii ya changia ushinde na CCM."[/FONT][FONT=&quot]Hii ni hujuma tunayofanyiwa watumiaji wa huduma za mawasiliano bila ridhaa yetu au kujulishwa hivyo na Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA).[/FONT]


    [FONT=&quot]Kesho yake, [/FONT][FONT=&quot]October 14,2010[/FONT][FONT=&quot], [/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]nadhani baada ya wahusika kushtukia idadi ya watu watu wanaojiondoa kwenye huduma hii; na nilipokuwa najiondoa kwenye hujuma hii kwa kutumia lini yangu ya Zain & Zantel, nilipokea ujumbe huu "[/FONT][FONT=&quot]Asante[/FONT][FONT=&quot] kwa ujembe wako [/FONT][FONT=&quot]kama[/FONT][FONT=&quot] umeshiriki Changia ushinde utaondolewa kwenye huduma. Kumbuka hakuna malipo kutumia mtandao wa mawasiliano wa CCM." Ujumbe huu wa pili nauona [/FONT][FONT=&quot]kama[/FONT][FONT=&quot] ujanja wa kuwapumbaza watu kwani mantiki yake imevurugwa kwa maksudi. Hata hivyo cha msingi hapa tusiangalie nyuma, tumeshahujumiwa, dawa ni kujiondoa maana kujiondoa kwenye hujuma hii ni bure. Mjulishe ndugu na rafiki yako tafadhali. [/FONT][FONT=&quot][/FONT]
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    nimejaribu naona si kweli hakuna jambo kama hilo kuandika neno hapana kwenda namba ya simu 15016
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh hii kali! Waturudishie pesa zetu kama kweli wamekata bila idhini yetu
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh! Tumekwisha. hivi sisiem kwa nini wanatufanyia umafia jamani? Wao ni nani katika nchi hii? Ngoja tutakutana tarehe 31 okt.
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    uwongo labda simu yako ina kengeza!
     
  6. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimejarribu na ujumbe huu ukanijia right now.....!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni kweli hata mimi nilikuwa nashangaa hela zangu zinakatwa kiholela. Na nilipotuma neno hilo nilipokwa ujumbe huo.naomba waandishi wa habari wafuatilie habari hizi. Na wazalendo waliopo katika makapmuuni hayo tujuzeni haya mambo.
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni ukweli kiongozi tumia herufi kubwa . Mie pia kwanza ilinigomea mara ya pili imekubari baada ya kuweka herufi kubwa.
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    With all due respect. wewe ni mtuhumiwa namba tatu baada ya CCM na Makampuni ya simu

     
  10. N

    Nsesi JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MKUU Manchester,

    Ubarikiwe, umetuokoa na unyonyaji huu. Kwa takribani juma moja sasa nimejikuta matumizi yangu kwenye line ya tigo yako juu mno, hata nikiongea sekunde 30 lakini baada ya muda kupita naangalia salio nakuta kumeondolewa takribani 1,000/= nilipowaeleza watu wa tigo wakadai yawezekana nilijiunga na kwenye bahati nasibu kitu ambacho hakipo kwangu.

    Nimefuata maelekezo yako na kupata ujumbe huo wa pili tena kwa line zangu zote, tigo na zain.
     
  11. S

    SUWI JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lipo!!! Nimejaribu sasa hivi na nimepokea same msg kama ilivyoripotiwa juu.. Nafuatilia kwa karibu nikijua nimefanyiwa hujuma hii watantambua!!! Pesa wanazokwapua serikalini haziwatoshi hadi wameamua kutuibia kihuni... Snzy zao..
     
  12. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    jamani mbona hujuma kila sehemu na kila mahali?
    tutafika kweli?
     
  13. idea

    idea Senior Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ahsante sana
     
  14. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee
     
  15. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wale wale, wale wale
     
  16. M

    Myamba Senior Member

    #16
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli nami nimejaribu kupitia namba ya ZAIN na nimepata ujumbe huo!!!!! Mwisho wa yote ni 31/10 kwisha habari yao.
     
  17. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #17
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh kwa kweli hali mbaya sana, lakini malipo hapa hapa duniani na kisha hukumu zitatungojea ksho mbinguni.
     
  18. Mathias

    Mathias Senior Member

    #18
    Oct 18, 2010
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimetuma kwa herufi kubwa neno HAPANA na nimejibiwa "Asante kwa ujumbe wako kama umeshiriki Changia ushinde utaondolewa kwenye huduma kumbuka hakuna malipo kutumia mtandao wa mawasiliano wa CCM" Cha kushangaza ni kwamba sijawahi kujiunga na hawa jamaa. Anyway sikuwa nafuatilia matumizi ya simu zangu inawezekana wakawa walikuwa wanakata juu kwa juu, ila uzuri ni kwamba siku zimeisha na ntaenda niwaadhibu kwenye kisanduku cha kura kwa mambo maovu wanayoendelea kututendea.
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani tutawachukuliaje atua hawa wenye makampuni ya cm awawezi kutuibia hivi mchana kweupe
     
  20. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh bongo tambarare jamaa wanajichukulia hela zao. Makampuni yenyewe tutakuta vigogo wanamegashare.
     
Loading...