Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hujuma Kwa Chadema: Vodacom wamejirekebisha..?!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by emalau, Sep 3, 2010.

  1. e

    emalau JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 975
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Ndugu wana JF leo nimepokea ujumbe toka Vodacom ukisomeka hivi:

    "Samahani kwa usumbufu, mchango wako kwenda chama cha CHADEMA haukufanyika awali kwa sababu ya matatizo kiufundi. Tunaomba utume mchango wakotena. Ahsante"

    Najiuliza ni kweli kwamba lilikuwa ni tatizo lakiufundi au ni la "kiufundi" ?

    Au wameosoma comment za wana JF wakaogopa kuwa biashara yao iko under threat?
     
  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hizo ni ujuma, embu tuma tena uone kama itaenda
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itakuwa wamesoma lazima; ujumbe umefika; JF kiboko kwa sasa; inarekebisha tabia sema kuna vinyamkela vilivyoingia August kwa ajili ya kampeni ndio wanatuharibia ukumbi wetu; tuwavumilie tu anyway na kuwarekebisha; najua kampeni zikiisha wanondoka
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu HAKUNA KITU ukituma ndo inakuja hii msg ukiendelea kutuma inakuja the same msg HELA HAZIPUNGUI
    VODACOM WANAUJUMU NCHI BARAKA ZAO ZINAKUJA
     
  5. R

    Ramos JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mi natuma naona hakuna lolote. Ina maana hawakuingia mkataba na CHADEMA? kama ndiyo, then hawawezi kushtakiwa?
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mKUU VODACOM NI RA unategemea nini
    Mkuu kama unatumia line ya voda watch out...............
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wamesoma jf wameona michango ya wana jf wameamua kujirekebisha ili wasiharibu biashara yao..........
    Vodacom fanyeni biashara acheni mambo ya kuingilia siasa....nyie mliopewa majukumu ya kutoa huduma kwa niaba ya wenye kampuni acheni uhuni wa kuharibu kampuni za wenzenu waliowekeza mtaji mkubwa kwa ajili yenu na vizazi vingine..hivi ni kweli wale makaburu wakisikia kuwa ujumbe wa kwa wale wana chadema tu ndiyo ulizuiliwa kwa makusudi mtasalimika kweli? Tusije kulaumiana baadaye watu wana mtandao......msikubali kutumika kiasi hicho
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Yaani wahuni wachache walioaminiwa kuhudumia wateja kwa usawa wanataka kuharibu kampuni kwa maslahi binafsi.......kuna haja ya kuwaambia wakubwa wao watueleze ama wachunguze ili wapuuzu kama hao wafukuzwe kazi faster...uvumilivu unamwisho wake hatuwezi kuendelea kuchezewa kiasi hiki.....naamini waliowekeza hawawezi hata kidogo kujihusisha na mambo ya siasa sijui uccm wala uchadema wanataka faida..sasa iweje kanyamlela kamoja pale kwenye operation kazuie ujumbe wa watu mskini..............
    Tunasema acha kwani watu mtakuja kukosa kazi kwa ujinag kama huu
     
  9. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,365
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hao Vodacom wanachezea shilingi ******,ni kususia kutumia huduma zao na kuzipeleka katika mitandao mingine.Samahani tu haitoshi,maadamu wamekili walipe CHADEMA gharama za usumbufu.
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu huduma haijafunguliwa hii imekaa hivi

    Ukituma msg ya kuchangia unapata jibu "Samahani kwa usumbufu, mchango wako kwenda chama cha CHADEMA haukufanyika awali kwa sababu ya matatizo kiufundi. Tunaomba utume mchango wako tena. Ahsante"

    Ukutuma tena unapata hivi "Samahani kwa usumbufu, mchango wako kwenda chama cha CHADEMA haukufanyika awali kwa sababu ya matatizo kiufundi. Tunaomba utume mchango wakotena. Ahsante"

    ukituma tena unapata hivi "Samahani kwa usumbufu, mchango wako kwenda chama cha CHADEMA haukufanyika awali kwa sababu ya matatizo kiufundi. Tunaomba utume mchango wakotena. Ahsante"


    Ndo hujuma inayofanywa na VODACOM
     
  11. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vodacom=ROSTAM AZIZ-MWANAHISA
    MWAMVITA MAKAMBA-MFANYAKAZI/MTOTO WA MAKAMBA ANAYETUHUMIWA NA DR SLAA.

    UNATEGEMEA NINI KIFANYIKE KUISAIDIA CHADEMA??????????????

     
  12. M

    Mugo"The Great" JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2010
    Joined: Oct 7, 2007
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Siyo tu wanaihujumu CHADEMA bali wanatumia opportunity hii kutengeneza fedha manake wamegundua kuwa watu walio tayari kuichangia CHADEMA ni wengi. Hivyo kama kila mtu atajaribu mara tu bila mafanikio wao pesa itakuwa imeingia tayari.

    Wakati huo huo wanajaribu kuwakatisha tamaa Wachangiaji? SUla ni muhimu ni Kuisusia VODACOM isyo tu katika utumaji wa michango hata kwenye mawasiliano ya kawaida.
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu ingekuwa ukituma hela inakata hapo afadhali lakini ukituma hela HAIPUNGUI
     
  15. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nilituma msg kuchangia mwishoni mwa wiki iliyopita na leo ndio wameniletea msg kuwa haikuwa effected lakini wamerekebisha na hivyo naweza kuchangia.

    Shit, mimi natumia zain. Nione nao kama watakuwa kwenye mtandao wa kuhujumu. Akianani naamua nitatupa laini zao.
     
  16. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itakuwa wamesoma lazima; ujumbe umefika; JF kiboko kwa sasa; inarekebisha tabia sema kuna vinyamkela vilivyoingia August kwa ajili ya kampeni ndio wanatuharibia ukumbi wetu; tuwavumilie tu anyway na kuwarekebisha; najua kampeni zikiisha wanondoka matumbo yakijaa wanavuna sasa
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nawahurumia ninyi mlio na line ya voda
     
  18. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimeachana nayo Juzi na sina Mpango wa kiweka salio tena, sasa hivi naitumia kupokelea simu ila nikitaka kupiga Najikoki na tiGO teh teh teh
     
  19. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Je! Mnakumbuka Mwanakijiji alikwishawahi kuwashauri watu hapa ndani akisema" kama wewe ni mwanaharakati usitumie mtandao wa VOACOM" ? Think twice
     
Loading...