Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hujuma kwa CHADEMA...KILA SEHUMU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kahabi wa Isangula, Oct 23, 2010.

  1. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kwanza nipeni pole sikuweza kuangalia Dr.Slaa akijibu maswali live muda mfupi uliopita.Kwa kuwa nipo kikazi huku na sina Tv nikajisogeza baa kutazama kipindi..kilipoanza tu baada ya kama dk 5 mwenye baa kazima tv ati inampigia kelele..7o selfish..nikahamia baa nyingine mara umeme si ukakatika mji mzima ati bada ya kipindi umeme ukarudi...tutafika kweli..
     
  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu. jipe moyo yana mwisho hayo.
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    POLE sana hiyo yakawada
     
  4. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwi kwi kwi ....hii kweli kali.
     
  5. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kaka, wapi uko umeme umekatika?
     
  6. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu CHADEMA haihujuki ...!!

    NONDO zilizowekwa huku utakutana nazo ...ukirejea!!

    Rais inabidi ajibu kweli kama yeye ni fisadi au si fisadi...? Kagoda... Meremeta, Kwanini Awapigie debe wote walio mahakamani?
     
  7. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Pole ssana mkuu, kwa kifupi Dr. Slaa kajiibu maswali kwa ufasaha mkubwa sana,
    Huwezi amini ndugu yangu kuwa hata mimi nilikuwa sijaelewa mambo kibao na sasa nimeshamwelewa sana .

    Kwa kifupi kwa yule asiyetaka maendeleo ndo hatampigia na pia mafisadi lakini kwa kila mwenye nia njema na Tanzania atampigia Dr. SLAA
    katoa uufafanuzi mzuri sana kwa masuala yote ya msingi, NaMPA PIG UP SANA!!!
    Nadhani ni wajibu wetu sote kuwaelimisha wote wanaofikiria kuwa wakipigia chadema amani itatoweka kuwa CCm ndo watakaopoteza amani kwa kutumia majeshi na mgambo wao,

    Kuwa hata kama watapigia chadema eti ccm itashinda tu, kumbe kura moja moja ndo inatimiza milion 19.

    Jamani watu hawa ni wengi sana maana mimi binafsi nimekutana na watu kibao nimeshawashawishi na wanaelewa taratibu. otherwise kuna kura nyingi za docta zitapotea kwa woga wa watu wachache.

    so wanaopenda mabadiliko haya, basi elimisheni mtu mmoja mmoja wapigie mabadiliko
     
  8. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sema huko mji gani usituletee propaganda hapa.... Ole wako utaje mkoa ambao niko na kuna umeme full time,lazima ni kuchongee ulambe ban
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mganyizi bana....mikwara yako tuu mie hoi
     
  10. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mkuu kwa kweli mda wa docta umekuwa kidogo sana ukitegemea alikuwa na mambo mengi sana

    Nadhani kuwa Dr. anahitaji tena mda mwingine redioni, au katika tv kueleza mambo haya tena, maana wenzao ccm wanatumia sasa tv na maredio kibao kujisafisha na kujipamba huku wakijaribu kuwatisha watu kwa hoja za amani, na maedeleo yya kawaida ya kila siku ambayo kila aliye madarakani lazima afanye.
    Kwa kifupi wanawapotosha hawa wapiga kura wasio na uelewa mkubwa wa kupambanua mambo.

    Dr. Jamani naye apate kuuonesha hata moja ya mikutano yake aliyofanya vizuri katika tv.
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mtu akikuambia kwamba jeikei atashinda. mwambie UKIMNYIMA KURA YAKO HAPATI HUO USHINDI,
    that is the way ya kumjenga mpiga kura kisaikolojia kwamba kura yake ndiyo CHANGE.

    nimeshawahubiria watu wengi sana na kila mmoja amekiri kwamba bila kura yake jeikei hashindi.
    KURA kwa SLAA
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu pole sana.
    hapa nilipo kulikuwa na power cut ya kila baada ya muda mchache. nikaamua kuingia jf na kufuatilia mjadala.

    DR ameipasua sisiemu katikati. sijui MARMO atasema nini kesho maana hawa ccm wanajibu hoja za kampeni za wapinzani kupitia jukwaa la serikali.
    Waache tunawasubiri kona (31 october) kwa kabari nzito
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Pole sana kwa kuudhika kwa mdahalo wa leo.
    subiri mdahalo live kwenye sanduku la kura.
    maumivu yatakuwa big time this year
     
  14. T

    The King JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana wameingia kiwewe hawa. Tanesco bila hata aibu inakubali kutumika katika kuwanyima haki Watanzania ya kuchagua kiongozi aliye bora. Hawana namna ila kuanza kufunga virago vyao.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Pole sana huyo mwenye baa labda ni kada wa sisiem. Lakini kilichoongelewa utakipata tu.
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Wengi wa washiriki wameuliza maswali ya msingi except wachache
     
  17. M

    Mandela Maziku Member

    #17
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shinyanga was the one affected by this issues but "even a fools know you can't reach a star,that doesn't stop a wiseman from trying"
    CHADEMA IS OUR RELIANCE
     
  18. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sasa unataka wananchi wampende kiunafiki hata kama hawamtaki slaa!!!!!!
     
  19. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We Muganyizi ulipitia ukumbi wa matangazo madogo madogo? Katabazi anakutafuta :thumb:
     
  20. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Acha ushankupe wewe. wananchi wamekutuma uwasemee. semea moyo wako...
     
Loading...