Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hujuma dhidi ya ndesamburo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwalimu Makini, Apr 14, 2011.

  1. Mwalimu Makini

    Mwalimu Makini Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kusikika kelele kubwa dhidi ya serikali pale walipozuia magari ya Ndesamburo kupeleka wagonjwa kule Semunge kwa babu, mainzi wakali walijitoma kusaka chanzo cha timbwili hilo.

    Ikumbukwe kuwa kule Bunda malori yalipitisha abiria wengi tu kupeleka Loliondo. Gari alilopeleka Ndesamburo ni gari linalotumika kusafirisha wazungu (watalii) kwenda mbugani. Gari hilo limelipiwa leseni ya kusafirisha abiria (PSV) na linatumiwa na kampuni ya utalii ya KEYS yenye makao yake mjini Moshi.

    Habari za uhakika tulizozipata kutoka katika kikao cha siri kilichojumuisha mkuu wa mkoa wa Arusha, kaimu Mkuu wa mkoa Kilimanjaro, waziri wa Viwanda na Biashara Dr. Cyril Chami pamoja na watumishi wa serikali mkoa wa Kilimanjaro kilichokaa ofisini kwa RC Kilimanjaro kilipitisha uamuzi wa kuhakikisha kuwa Ndesamburo hapeleki tena wagonjwa Semunge kwani yeye anajiona Mungu wa Kilimanjaro.

    Watumishi walitakiwa mmoja mmoja kutoa sababu za Ndesamburo kushinda uchaguzi mwaka 2005 na 2010. Kila mfanyakazi alijibu "SIJUI"

    Baada ya Kalembo kuwalaani sana wafanyakazi hao kwa kushindwa kumdhibiti Ndesamburo ndipo Chami alitoa agizo kuwa serikali ifanye kila liwezekanalo kuhakikisha kuwa Ndesamburo hapeleki tena wagonjwa Loliondo kwani kwa kufanya hivyo wananchi wa majimbo yao wanawahoji kwa nini hawawapeleki Loliondo kama anavyofanya Ndesamburo? "Ndesamburo asitunyime usingizi" "sisi ndo tumnyime usingizi"

    Viongozi wa Halmashauri ya Manispaa ya Moshi wameenda jijini Arusha kumwona RC kusikia kauli yake ili wajipange kuishambulia serikali baada ya kujiridhisha pasi shaka yoyote kuwa hatua ile ilichukuliwa kumhujumu Mbunge wao.

    Nitaleta Updates zaidi
     
  2. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    kwa niaba ya Familia yangu takatifu najitolea kupeleka wagonjwa wooote wa kijiji cha Msoga kilichopo Bagamoyo...
     
  3. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siasa kwenye roho za watu?. Wanacheza!!!.
     
  4. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Huo ndio ufisadi wa kawaida wa CCM. Kama walikubali kujivua gamba inamaana wao ni yoka.

    Hata kama Nyoka amejivua gamba, bado sumu yake ipo pale pale. Cha kufanya ni kuendelea kumtafuta huyu nyoka-CCM na tumponde kichwa chake kwa NYUNDO yao na kumkata kwa JEMBE lao !
     
  5. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Nakubaliana na wewe 100%. Nyoka hawi rafiki wa binadamu kwa sababu ya mng'ao wake wala gamba. Nyoka ni nyoka tu na ni adui wa watu. Nina imani JK alitoa mfano wa nyoka kwa kujua chama chake ni hatari kwa uhai wa Tanzania.
     
  6. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,077
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Tofauti kati ya sasa na zamani ni hii: Zamani CCM walikuwa wanatawala kwa kutumia mbinu za KIFISADI kama hizi, na ilikuwa SIRI KALI. Sasa wanatumia mbinu za kifisadi kama walivyozoea, lakini ufisadi huo unafichuliwa. Asante Mwalimu Makini.

     
  7. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii ni hujuma mbaya kabisa..inagusa maisha na imani za watu.
     
  8. k

    kakini Senior Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chami ni nani?
     
  9. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hawawezi kuzuia nguvu ya umma... Ndesamburo ni mbunge wa watu..

    Pia siyo lazima kila mtu atoe usafiri huo... Acheni siasa za majungu..
     
  10. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    chami ni waziri wa viwanda na biashara, na pia ni mbunge wa moshi vijijini kama sikosei,im not sure, lakini ana jimbo mmoja mkoani kilimanjaro maeneo ya kibosho na kwingineko...sasa anamchukia sana ndesamburro, kutokana na suala kwamba ccm wamejiaribu kwa nguvu zao zote kumng'oa pale moshi mjini, na wameshindwa..
     
  11. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Hapa ndipo siasa inapokua tamu. Wakifanikiwa kumzuia asiwapeleke wapiga kura wake kwenda kupata kikombe cha babu, wapiga kura hao wataendelea kukumbuka daima hasa wakati wa uchaguzi.

    Nakumbuka ndesa alinzisha utaratibu wa kupeleka ambulance mahospitalini, uchaguzi uliopita ccm wakaiga. Badala ya wananchi kuishukuru ccm wakamshukuru ndesa kwa kuionesha njia ccm.

    Natabiri kitakachofuata ni ccm kuiga utaratibu wa kusaidia kupeleka watu samunge, na hapo wananchi watamshukuru zaidi ndesa na CDM kwa kuonesha mfano...

    HIvyo wakimzuia inakula kwao CCM, wakiiga inakula pia kwao ... kaaaazi kwelikweli
     
  12. H

    Happy mBISE Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata wafanyaje Moshi ni ya CHADEMA, Kumzuia Ndesa kusaidia watu wake kwa kuona kama wanawakomoa watu wa Moshi hapo ndio wamechemsha, ndio wanajiharibia kabisaaa. Mi sijui kwa nini huyo chami ni KILAZA kiasi hicho na hana upeo wa kufikiria. CHADEMA FOREVER piga uwa galagaza. Hao watu wa CCM wanatwanga maji kwenye kinu
     
  13. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    CCM na vibaraka wake (RCs/DCs/DEDs nk) are so obsessed with Chadema. The beuty is there're no remedy for their fatal maladies. Death is ultimate on sight for ccm
     
  14. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    chami ni mbunge wa siha na si moshi vijijini
     
  15. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Hawamuwezi
     
  16. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwalimu makini aveter yako , kukimbia huko kwa nguvu nyingi utasimamia wapi? au mpaka uingie ikulu
     
  17. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nalitamani jimbo la Chami, hawaana mbunge.:redfaces:
     
  18. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Agrey Mwanri ni wa wapi?
     
Loading...