Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hujuma dhidi ya Chadema yashindwa...ni shangwe kuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, May 17, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wadau nimeipenda hii,wananchi wa sasa wamebadilika sana.Taa ya kijani inawaka......

    Mpendazoe alitoa madai hayo wakati akihutubia maelfu ya wananchi katika mkutano wa hadhara uliofanyika katika Uwanja wa Shirika la Nyumba la Taifa (NHC) mjini hapa jana, baada ya mji wa Njombe kutikisika kwa maandamano ya amani yaliyoandaliwa na Chadema.

    Awali, akifungua mkutano huo, Mwenyekiti wa Chadema Wilaya ya Njombe, Raphael Lulandala, alisema kuna hujuma zilizofanywa kuzuia maandamano na mkutano huo usifanyike.
    Lulandala alisema baadhi ya watu walipita mjini na kuwatangazia wananchi wasishiriki maandamano na mkutano ili wasimuaibishe Spika Makinda.
    Alisema watu hao walikwenda mbali zaidi baada ya kuchukua mzinga wa nyuki kutoka maliasili na kuupeleka katika uwanja, ambao mkutano wa hadhara wa Chadema ulifanyika ili kuwatisha wananchi wasihudhurie mkutano huo.
    Source:Nipashe
     
  2. Josephine

    Josephine Verified User

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu akiwa upande wao hakuna mtu,kitu kitakachokuwa kinyume nao.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    nyuki wa siku hizi ni wanachama wa chadema.... walijisumbua tu
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kweli CCM wamezeeka strategy ya kupeleka nyuki sikumbuki kama hata Kinjekitile na Mkwawa waliitumia kupambana na wajerumani.
     
  5. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hahahahah Makinda amekua KINDA NDANI YA MJI WAKE
     
  6. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    UJINGA plus UPUMBAVU = UZEZETA.
     
  7. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ?nyuki.....lol! Nimeipenda híi! Kweli ukipigwa za usoni lazima ulalame
     
  8. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mungu zaidisha katika kubariki harakati za CHADEMA
     
  9. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii kali
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180

    ha ha ha ha ha ha hata makamba hakuwa na mbinu hizi za nyuki... tumuulize nape atuambie wametoa wapi mbinu za nyuki
     
  11. s

    sawabho JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mimi ambaye sikuwepo huko, nahitaji ukanushe kama si kweli ili kuonyesha kuwa huo ni ujinga plus upumbuvu = uzezeta. Bila kukanusha, naendelea kuamini kuwa hayo yalitokea.
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tumseme Makamba kwa uropokaji lakini hakuwa mjinga kiasi hiki this is horrible strategy wazungu wakiisikia mbinu hii itabidi waongeze misaada ya elimu.
     
  13. s

    sawabho JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nimeipenda, ni ubunifu wa hali ya juu. Lakini kwani wale nyuki wenye vitambaa vyekundu siku hizi wamekuwaje?
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    imebidi nicheke badala ya kusikitika...kweli CCM wameishiwa maarifa
     
  15. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    maandamani hudhuria chadema ufaidi mipasho ya wasanii jukwani. kura wachague ccm waendelee kujenga nchi.
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wakishindwa mbinu zoote, itabidi wajaribu sasa kutumia SANGOMAs toka NIGERIA!
    kWA KUANZIA MIMI NAWAAGIZIA MMOJA HUYU HAPA:

    pd348995.jpg
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    red: Ni KIKABILA GANI HICHO?..WAWEZA KUTUTAFSIRIA?
    Blue: Over my Dead Body!
     
  18. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Maskini Nape na mbinu za zama za kale ila ndo uwezo wake wa kufikiria umeishia hapo.
     
  19. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Things are falling apart.
     
  20. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii ni kali ya mwaka, Huyo ma mama Makinda ndo amewaagizia hiyo au atakuwa Nape?
     
Loading...