Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huju ni M Tanzania anaye itwa kwa jina la Sudi Mkaazi wa Zanzibar anaumwa maradhi ya akili (Wendawaz

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jul 27, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    Huju ni M Tanzania anayeitwa kwa jina la Sudi Mkaazi wa Zanzibar anaumwa maradhi ya akili (Wendawazimu) haya tena kama kuna mtu anamjuwa amtafute anaishi mjini istanbul nchini Uturuki.......................
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nino tena....
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mwendawazimu au teja katorokea uturuki?, huyo anaakili yake bwana kapandaje ndege
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Hizi ni baadhi ya vituko vyake anavyofanya mjini istanbul nimepata kwenye picha zake kwenye facebook Eee Mwenyeezi Mungu mponeshe SUDI.................... Hapa ana Acting kama Sanamu la Michellin........................
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Kapatwa ugonjwa wa wendawazimu kakosa Radhi za wazazi wake historia yake ni ndefu sana haifai kuzungumzwa hapa ...............Mkuu MadameX
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Kasimama juu ya sehemu ya kutupa takataka za Mji hapa ni istanbul Turkey huyo ni SUDI Wa Lonjo Au wanamuita SUDI MNYAMWEZI.............
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    NO COMMENT
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    EEE Mwenyeezi Mungu Mponeshe SUDI MNYAMWEZI.....................
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tanzania Embassy kwanini isiwajibike...
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Hakuna Ubalozi hata kama utakuwepo Ubalozi wa Serikali ya Tanzania Ubalozi Hautaweza Kumsaidia. Tanzania is poor Country....................Mkuu MadameX Wa Tanzania watamngojea mpaka Afe ndio wataweza kumsaidia.
     
  12. m

    markj JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    TISS huyo! hahahaaaa!
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Huko hakuna ubalozi wa Tanzania? Wamrudishe nyumbani kwao.
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Hivi ana kibali cha kukaa huko Uturuki? Alienda kufanya nini kule au ndiyo wale waunga? Serikali ya Uturuki haifanyi kazi yake kwani kwa kuwa si raia wao walitakiwa wawasiliana na ubalozi ili waone namna ya kumrejesha Tanzania. Kweli hii ni hatari sana. Ila nasikia uturuki si kuna jumuiya ya Watanzania? Kiongozi na wanajumuia wanasemaje?
     
  15. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    MziziMkavu hebu shirikiana na Polisi wa huko mumkamate arudishwe nyumbani kaka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  20. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
Loading...