Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hujawahi kumtongoza, lakini.......................

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sinai, Apr 29, 2011.

  1. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani, kuna rafiki yangu wa karibu sana kaniambia kuwa yeye anaurafiki na dada mmoja hivi (urafiki wa kawaida tu) kwa muda mrefu sasa! Hajawahi kumtongoza hata siku moja, lakini juzi kati hapa, jamaa akapata mchumba na anataka kwenda kutoa posa. Lakini alipomwambia huyu binti ambaye ni rafiki yake wa kawaida juu ya swala hilo, huyo rafiki alikasirika sana, akamjibu hovyo kuwa kwanini anamwambia mambo yao? Ili aumie moyo au? Akawa anafyonya hovyo na kuondoka zake. Tangu siku hiyo hata akimpigia simu hapokei, hata sms hajibu! Sasa jamaa anashangaa, tatizo/kosa lake ni lipi? Anaomba msaada wana jamiii!!!!!!!!!!!!!
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Msichana alichelewa kutoa hisia zake
    alikuwa anasubiri kuambiwa
    ili kuendeleza urafiki wao amwite amweleze
    kwamba hakuwa na feelings zozote juu yake
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyo rafiki yako asiende kutoa posa huko mke anaye hapohapo ambaye tayari ni marafiki na ndoa yao itakuwa nzuri,hamna ndoa nzuri kama ya marafiki.
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Sinai umeanza sasa.........................
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kaanza nini ? jibu hoja. Halafu Dena hata salamu ?
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Urafiki wa mwanamke na mwanaume...........orite!
     
  7. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dena! Nimeanza nini mpenzi????????????????????????
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    duuhh!!!!
     
  9. S

    Skype JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Binti alichelewa kuonyesha hisia zake mapema, so acha alie tu
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    PHP:
    [B] [IMG]http://www.jamiiforums.com/images/icons/icon1.png[/IMG] Hujawahi kumtongoza, lakini....................... [/B]

        
    Jamani,  kuna rafiki yangu wa karibu sana kaniambia kuwa yeye anaurafiki na dada  mmoja hivi (urafiki wa kawaida tukwa muda mrefu sasaHajawahi  kumtongoza hata siku mojalakini juzi kati hapajamaa akapata mchumba  na anataka kwenda kutoa posaLakini alipomwambia huyu binti ambaye ni  rafiki yake wa kawaida juu ya swala hilohuyo rafiki alikasirika sana,  akamjibu hovyo kuwa kwanini anamwambia mambo yaoIli aumie moyo au?  Akawa anafyonya hovyo na kuondoka zakeTangu siku hiyo hata akimpigia  simu hapokeihata sms hajibuSasa jamaa anashangaatatizo/kosa lake  ni lipiAnaomba msaada wana jamiii!!!!!!!!!!!!!
    It is too late to catch the train now it has left the station........................................ukikamata mahali pashikilie vinginevyo utajikuta wajanja wamekuchukulia mali yako................................kwa akina dada ujumbe ni kuwa kama una jamaa yako mmeshibana vizuri mwulize ana miipango gani na wewe ya muda mrefu ili uelewe mnatoka wapi. mmpo wapi na mwaelekea wapi................................prepare your partner or someone will prepare your partner to your utmost anguish.......................

    Huyu mke wa Prince Williams ni somo zuri hapo ilifika mahali alimwuliza prince hivi hili husiano malengo yake ni yepi.......................prince akamjibu kuwa ni urafiki tu..................yule binti akasema mimi usinipotezee muda wangu ni mtu ninataka kuolewa kama haupo tayari basi tuachane.........ili usinizibie riziki maana wapo wanaonihitaji zaidi yako......................uhusiani ulivunjwa na prince aliporudi akaulizwa upo tayari kunioa au unataka kuendeleza zila soga za mwaka 47 ......prince akasema nipo tayari...........................................Binti alimwandaa mzee wake na leo wamefunga pingu za maisha.............................................................do we learn something there???????????
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sinai umegusa penyewe kabisa, hili swala linatutesa sana.Urafiki wa mwanaume na mwanamke, watu wengi hawaamini katika hilo... Tubadilike sio lazima tutongozane tunaweza kuwa marafiki wazuri tu bila kwenda mbali zaidi amuelimishe kwa hilo, it's sad to lose a friend. :frusty:
     
  12. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Rutashubanyuma:
    Im all for openess, however tatizo ni kuwa nyinyi kaka zetu when it comes time to discuss the "when" or where the relation is heading,
    instead of telling it like it is, inakuwa " ohh unaharakisha mambo, ohh this woman is desperate, oh this and that" even though moyoni you already know...........................urrrrrrrrrrrghhhhhhhhhh :eyeroll1:!
     
  13. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo sioni kama tumefika sisi waafrika, eti mna-share mpaka Bedroom, lakini ni marafiki tu hakuna lingine!!!!!!!!!
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa nae thread yake nahisi bado inajadiliwa yamemkuta hayo.pole alikuwa anampenda ndio maana kafanya hivyo, kazi kwa huyo dada sasa
     
  15. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama kweli huyo dada ni rafiki yake alitakiwa kufurahia hiyo habari. Mwambie huyo kijana amwache kwanza kwa muda. akimbembeleza alafu akute kumbe huyo dada ana feelings za mapenzi atafanya nini na yeye almost anamchumba tayari? urafiki wa kweli hauwezi kuvunjika na hayo. akubali huyo dada hakua rafiki yake na aendelee safari na mpenzi wake
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaa mkuu, sasa hiyo inakuwa ni kutegana! yote mtafanya lakini hilo.... No way.
     
  17. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Penzi haliji kwa kudhania,inataka dhamira ya dhati.Imekula kwake.
     
  19. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Tatizo hawakuwa wazi juu ya maisha yao binafsi na ktk stori zao hawakuwekana wazi juu ya maisha yao binafsi.
    Hivo sioni kama walikuwa marafiki sana. Halafu jamaa yako hakuwa anaonesha hisia za mapenzi kwa huyo dada? Maana naye huenda alikuwa haiishi kumtania,sasa mwenzie akachukua serious.
     
  20. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    The new Princes is looking for a PA. Kaka utamfaa? Lakini kweli hii issue inatokea sana. Labda ni kwa sababu ya culture zetu and sometimes cost the ladies. Lakini hata kama jaama likuwa anampenda kivingine angemwelezea tuu. May be he was not interested to her in that way ndio maana kaenda kuchumbia kwingine.
     
Loading...