Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hujafa ujaumbika!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by X-PASTER, Apr 20, 2011.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    HUJAFA UJAUMBIKA!

    [​IMG]
    Sofia James Mwiga

    Ukimuona kwa sura, ni msichana mzuri mwenye macho ya kuvutia, lakini masikini hana raha ya maisha!

    Mtoto Sofia James Mwiga (17, pichani) mkazi wa Manispaa ya Mkoa wa Tabora nchini Tanzania anaishi kwa mateso kufuatia ugonjwa wa ajabu wa kuvimba miguu hali iliyomfanya ajione mpweke machoni mwa jamii huku akishindwa kuanza shule.

    Licha ya baba yake kumtafutia matibabu kwa zaidi ya miaka 10 bado hajafanikiwa kwani kila Daktari anayemfanyia uchunguzi hutoa maelezo kuwa hapa Tanzania hawezi kufanyiwa oparesheni isipo kuwa nje ya nchi ambako kuna Wataalam na vyombo vya kitabibu vya kisasa.

    Kutokana na umasikini alionao baba mtu ameshindwa kumsaidia badala yake amebaki akisubiri miujiza ya mungu ishuke pengine atapata mfadhili atakaye weza kumsaidia kupata matibabu hivyo anawaomba wasamaria wema popote duniani waweze kumsaidia kuokoa maisha ya mtoto wake huyo.

    Hivi sasa mtoto huyu yupo katika hospitali ya Lugalo, jijini Dar Es Salaam akisubiri atakayeweza kujitokeza na kumsadia kupata matibabu sahihi nje ya nchi, kwa mujibu wa madaktari, anahitaji operation ya kuondoa nyama hizo zilizozidi.

    Mungu kama amekupa, basi kumbuka na wenye shidaÂ…!

    Naamini kunamtu hapo anaweza kubadili maisha ya msichana huyu kwa uwezo wake Mwenyezi Mungu!

    Namba ya simu ya baba mzazi wa msichana huyu ni +255 753 916690

    |
    |
    |
    |
    |
    |
    |
    |
    |
    |
    |
    |
    |


    [​IMG]

    [​IMG]

     

    Attached Files:

  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu Moi amejaribu Kwenda?

    Wengine tuko tayari kuchangia.

    Peace & Love

    Respect.
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu mimi sina uhakika kama wamekwenda, maana hii ni email nimetumiwa na swahiba wangu.

    Kuna namba ya simu hapo kaka, kama unayo nafasi basi jaribu kuwasiliana na baba mtu, labda unaweza kupata habari zaidi ya huu ugonjwa wa huyu bint.
     
  4. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Angejaribu kwenda kupiga kikombe pengine kinaweza kumsaidia. ajaribu na kwenda kwnye vyombo vy habari kuomba msaada.ni hayo 2.
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Watu wengine hacheni kutania maisha ya watu. Huyu binti anaumwa na anaitajika kufanyiwa operation na hana pesa za kumwezesha kufanyiwa operation, wewe unamwambia aende kupiga kikombe.
     
  6. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole zake nyingi sana,
    kweli hujafa hujaumbika bado....
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    du! watu wengine bwana sijui ndio ujanja wa mjini au nini
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Dah! Inatisha,
    wengine labda tuchangie hela japo za matunda kwa mgonjwa maana hayo mamilioni uwezo hauruhusu.
     
  9. D

    Degelingi Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutathibitishaje kama ni kweli? Hali hiyo inasikitisha sana hasa kama wewe mzima na unaona mwenzio anaumia. Moyo wa kutoa chochote ili kumsaidia tunao,lakini naogopa zisije ishia mikononi mwa wajanja maana watu hamuamiki c wakati wa matatizo wala wa furaha.
     
  10. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Umethibisha kuwa si kweli?
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani swala hapo ni kumchangia mtanzania mwenzetu, kijana mwenzetu. Najua wengi wetu tumechoka bt kwa kile tulichonacho tumsaidie. Tutumie hyo namba ya mzee wake! Mungu amsaidie apone!
     
  12. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,810
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    Watu wengine bwana! Tatizo hatujazoea technology, tulizoea kupigiwa filimbi, na la Mgambo huko tulikozaliwa, mnajikusanya na kuona vi2 live, sasa we m2 anaumwa hapo na namba kazitoa..badala upige hizo namba na kuuliza unaona kama hili tatizo limepita kwanza photoshop na kuhaririwa kwanza na wanataka utapeli.. Kam upo dar fatilia mpaka umwone sasa ndo uamini.
     
Loading...