Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huenda yumo humu JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Wa Ndima, Jan 30, 2011.

  1. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wanajamvi, utu uzima unazidi kuyoyoma, miaka 33 inakatika sina wa ubani mie. Huenda yumo humu jamvini aliye mpweke kama mie, binti maridhawa, mpenda maendeleo, asiyezidi miaka 30, elimu angalau asiwe chini ya kidato cha nne, anayejituma katika kufanya kazi mvivu simtaki akha! Kupima Virusi vya UKIMWI muhimu tena asiwe macho juu penzi tamu atapata.

    Uliye tayari nitumie PM.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,408
    Trophy Points: 280
    good luck
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kila heri mkuu, hebu weka CV yako sawa sawa mbona kama fupi sana?
     
  4. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nakutakia mafanikio mema Mungu akusaidie kupata umpendae
     
  5. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mie ni kijana mcheshi, mwenye kujenga marafiki wema, ninaependa kusoma na kujiendeleza kwa kutaka kujua mambo mapya kuendana na ulimwengu. Mwembamba, elimu yangu kidato cha nne tu, umenisoma? Kingine?
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri......:coffee:
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,119
    Likes Received: 9,824
    Trophy Points: 280
    All the best Mkuu.
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Kila la kheri mkuu endelea tu Mungu atakupa tu!
     
  9. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kila la kheri wa ndima, mwandani mtie ndani,
    ziwe kidogo gharama, za pete pia vidani,
    pamoja mali kuchuma, ziwafae maishani,
    tena muepuke ngoma, wana mpate sheheni
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Jamani mnaotafuta wachumba wekeni na picha zenu.
    Tunaogopa kuingia choo cha watoto.
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    All the Best Mkuu Ukifanikiwa, niambie na mimi nijaribu....
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wadada changamkieni tenda hiyo:coffee:
     
  13. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    apataye mke apata kitu chema,na mke mwema hutoka kwa Mungu,kaka piga magoti utafanikiwa
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,119
    Likes Received: 9,824
    Trophy Points: 280

    Jaribu tu VoR kuna wanawake wa maana sana hapa jukwaani. We jimwage mwage tu na vigezo unavyohitaji toka kwa mwenzio na huwezi jua, unaweza kabisa ukajipatia mke wa maana sana hapa jamvini.

    YouTube - Total Contrast - Takes a little time
     
  15. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Naona club yetu wataftaji imeongeza member. Karibu mkuu tutafute wa kutusaidia kutekeleza amri ya Mungu, "zaeni mkaongezeke,muutiishe ulimwengu". All the best.
     
  16. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nashukuru Miss Judith, ushauri tazingatia,
    nimuepuke Ibilisi, Ukimwi kutojipatia,
    Niwe na bora kizazi, ili nisije kujutia

    Nimeona umri waenda, sijapata aletulia,
    Binti asiye na inda, penzi bora kunipatia
    Na yule aliyenitenda, bahati aje ijutia
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,119
    Likes Received: 9,824
    Trophy Points: 280
    Mhhhh! Judy na Wa ndima mkiamua kuwa pamoja na kufunga pingu za maisha nyumbani kwenu mashairi mtindo mmoja kuanzia mnapoamka mpaka mnapopanda kitandani hahahahahahahah. Ikitokea hivyo basi harusi yenu nitaomba Muumba wetu anipe uzima ili niweze kuhudhuria na kuwapigia vigelegele na kuwaimbia wanameremeta wanameremeta.
     
  18. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nitapata kweli mie?
     
  19. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    bubu ataka kusema, heshma umesheheni,
    hakima wewe watema, bure hapa jamvini,
    yafaa kwake wa ndima, judi daima makini,
    mola akupe uzima, heri nyingi maishani
     
  20. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huenda tayari anae ndo maana hajajiweka hapo
     
Loading...