Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huenda yaliyomkuta babu seya yakamtokea dimond!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kazuramimba, Oct 16, 2011.

  1. k

    kazuramimba Senior Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu mimi naishi kigogo mkwajuni hapa kuna babu mmoja ambaye ni mganga na husifika kwa kung'arisha nyota! Inadaiwa kuwa huyu babu ni kabila moja na mama ake dimond na mara ya kwanza nilimuona daimond na mama yake jioni wakielekea kwake.Juzi kati nikashangaa tena kumwona wema mbali kidogo na kwa yule babu kumbe alikuwa anamngojea dimond ambae kwa wakati huo alikuwa anang'arishiwa nyota yake! Wasiwasi wangu ni kuwa hunda yaliyomkuta babu seya yakamkuta dimond kwani hawa wa ganga mara nyingi huwa wana masharti magumu sana.Babu seya walimpa sharti la kulawiti watoto ili azidi kuwika sasa daimond sijui hajajifunza.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Acha mawazo mgando wewe!!. Kwanini umuwazie mwenzio mabaya.
     
  3. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mawazo yako ni kama matimba ya nguruwe..!
     
  4. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    tukubali tukatae wasanii wengi wana imani sana za kishirikina hususani katika suala la kung'arisha nyota!Mungu awasamehe hawajui walitendalo!kama ipo ipo tu!
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jivi kubwaaaaa!!!!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Ng'arisha Ng'arisha Nyota hiyo Diamond & Wema
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duuu!!
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    huwezi jua labda maganga atampa sharti la kuwa anatuupia kamba kwa bibie wema kila siku..................kitu amabacho hakitamfanya akaozee jela
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dimond ndo nani?
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ale kwambia babu sea alipewa sharti la kulawiti wa toto na mganga nani??!! usiongee kama umemezeswha mijusi!!
     
  11. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    We vp! Nilifikiri unaandika kitu cha maana kumbe upupu!
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    katika dunia na karne hii kuna watu wanaamini mambo ya kung'arisha nyota ? ulivyoongea inaonyesha nawe umeamini ujinga huu,kama kweli anaweza huyo mganga angeng'arisha zake na kuhama huko anakokalia Kigogo kwa nyuma.
     
  13. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mhh!!!!
     
  14. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,950
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Umeshasema wanashea kabila na mama yake Dimond, labda walienda kumsalimia tu?
     
  15. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    hahahahahahhahahha kumbe ukimeza mijusi mtu una bwatuka eeh???
     
  16. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    labla kaenda kumtuliza mtarajiwa wake asiendelee kugawa peremende hovyo...
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,151
    Trophy Points: 280
    labda amepewa mdoli wa kumla vitu. Waganga wanabadilika sana
     
  18. S

    SUWI JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tehetehetehe tehe!!!!!!!!!!!!!
     
  19. S

    SUWI JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Hahahahhahahahhh!! jamani humu mtu hata kama mtu una matatizo utayasahau tu.... mi nacheka saaaanaaa!!
     
  20. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Gumzo la barazani. Linapitisha muda na kama pembeni una.... basi dunia inasimama, jua halizami !!!
     
Loading...