Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huenda Gadaffi ametorokea Algeria

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Aug 28, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa kuwa huwenda aliyekuwa kiongozi wa Libya bwana Gadaffi ametorokea nchi jiran ya Algeria,mwanaharakat mmoja ambae alihojiwa na shirika la Al-alam amesema kuwa magari ya delaya yalionekana kwenye mpaka wa Algeria na Libya ambapo magari hayo inasadikiwa yalimbeba Gadaffi na wanawe,lakini maafisa waliokuwepo mpakani mwa Algeria na Libya wamesema hawajaona hayo magari
    Sosi:Tehran Radio-Swahili service
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    atakuwa katorokea tanzania na yuko kimbiji kajipumzisha tu yuko busy na samsung galaxy 2
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwani tayari ameshaondolewa madarakani hadi kusema aliyekuwa?
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Yuko pale kwenye hotel yake-Bahari beach, si unaona ulinzi umeimarishwa?
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    gama,umeanza chai mdau,jk amkubalie???si tutanyimwa vyandarua
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    sijui kama yeye ndiye anaeiongoza LIBYA KWA SASA,,,,,,,
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    kimbiji ndio wapi????mi napajua LUMBIJI
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    KIMBIJI ni huko kigamboni kwa mbele ambako JK wanatuambia wanachimba visima vya ku supply maji jiji la dar es salaama
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    mji si umeuzwa ule sasa atachimbaje visima tena????wenyewe wakija kuuendeleza itakuwaje????
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    nae anasoma post za jf
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tehe siku za mwisho huwa mbaya sana
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    katika nini,,za mwisho katika kuishi,za mwisho katika kulala,za mwisho katika kula,za mwisho katika saumu,za mwisho katika NINI,be specific
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kwa mujibu wa mtandao wa ZEE NEWS GADAFI yupo zimbabwe kwa mugabe kama mwakumbuka wiki hii MUGABE alitishia kumtimua bzalozi wa libya nchini ZIMBABWE KWA KUPEPERUSHA BENDERA YA WAASI, akisme kuwa yuko pale kuiwakilisha serikali ya GADAFI na sii ya waasi. kwa ufupi gadafi katulia kwa MUGADE ana kinga zote kuwa pale.
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    sawa,,,,,hizo zote ni sehemu katika habari maana bado haijathibitika rasmi kuwa yupo wapi so tutasikia meng na kusoma mengi,,,,,,,pia inawezekana akawa yupo LIBYA,hata Sadam we thought alikimbia lakin what next?
     
Loading...