Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huduma Za Afya Nazo Utata!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Jun 10, 2008.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nilienda eneo moja linaitwa Ipinda kutembelea ndugu jamaa na marafiki nikakutana na kero moja ya huduma za afya.
    Wakati DSM na maeneo mengi TZ kumuona Mganga ni 500 lakini kule ni 1500 ambayo to me ni kiasi kikubwa mno kwa watu walio vijijini.Mbaya zaidi naambiwa maeneo mengine ni mpaka 5000 kumwona tuu Dk kwa hospitali za serikali kama Rufaa Mbeya.Wakati juzi tuu nimetoka pale Regend-DSM nikalipia 5000 kumwona Daktari na iyo ni Private hospital.
    Hii serikali naona haina ata chembe ya uchungu kwa raia wake gharama za maisha zazidi kwenda juu hasa kwa kuchochewa na vijigarama kama ivyo.
     
  2. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Njowepo, hapa unampigia mbuzi gitaa ... yani hawajui kabisa wala hayawahusu .. wao ni nje nje na wao kwanzia baba mama na watoto wote wanatibiwa nje.

    kwenye mawodi ndiyo usiseme watu wanarundikana watatu mpaka wanne kwenye kitanda kimoja isitoshe wote wanakuwa na maradhi tofauti ...
     
  3. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndio hari mpya na kasi mpya hii ndugu
    Kwani wao si wanachukua vijisent kibao na kufanya wajuavyo wao, si mnakumbuka makamba alienda juzi tu kucheki afya India, kwahiyo wao hawajali hata kidogo

    Na ajabu ni kuwa hospitali za serikali hazitakiwi kuwa na consultation fees jamani, lakini kwa sababu swala la rushwa limechukua nafasi kubwa, basi kila mtu anaambiwa tumia akili yako na nafasi yako kujipatia pesa, sasa ndio haya
    tunayapata

    This is under CCM, hakuna jipya zaidi ya maumivu makali kila kukicha yanayozidi kuongezeka, na wana CCM wanaona sawa tuuuu
     
Loading...