Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huduma ya supa cheka, vodacom inawalaghai/inawatapeli wateja wake?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwanaasili, Oct 22, 2012.

  1. m

    mwanaasili New Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vodacom imeanzisha huduma ya SUPA CHEKA ambayo wanadai kuwa inakupa muda wa kuongea, SMS na internet bandwidth kwa saa 24.

    Cha ajabu ni kuwa unapojiunga kwenye huduma hiyo, bila kujali umejiunga saa ngapi, unatumiwa SMS kuwa utumie benefits hizo kabla ya saa 5:59 usiku. Ninajiuliza masaa 24 ya vodacom yanahesabiwa vipi.

    Napenda vodacom wajue kuwa ushindani wa biashara unahitaji kuwa muumgwana Hass kwa wateja Wako. Mimi nilitegemea kuwa SUPA CHEKA ni jibu la Tigo X-TREME. Lakini sasa wakati Tigo wanakupa saa 24 za ukweli toka unapojiunga, vodacom wanafanya kutuvunga.

    Ninashauri huduma itangazwe mama vile inavyotolewa kwa Nia njema kuwa atakayeipenda ataitumia lakini sio kutoa matangazo ya ulaghai halafu huduma inakuwa ndivyo-sivyo.

    Ninaomba Vodacom wajirekebishe!
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    lakini mimi nimeipenda dak 30, sms 100 na internet 50mb tatizo ni tangazo wangesema kwa siku na siyo kwa saa 24..
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Amia Airtel
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Kama unataka ufaidi kwa masaa 24 then jiunge saa sita kamili usiku.

    Kwangu mie dk 30, sms 100 na 50MB kwa tshs 400 sina cha zaidi cha kuidai voda.

    Kazi ni kwako!!
     
  5. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hili ndo linasababisha nisinunue super cheka! Muda ni mali sana
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nchi ya offer na hisani.TCRA wapo wapo tu huku wananchi wakilaghaiwa.
     
  7. M

    Mtumbano Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu bana hawana fadhila.
    Cheka zilizopita haijalish ulijiunga mda gani mwisho wa cheka ilikuwa 16:59.Leo wameongeza hadi 23:59
    mfanyiwe nn mridhike.
    "Ama kweli bora ile kuliko hii"
    VODACOM KAZI NI KWAKO.
     
  8. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,355
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    wee,hao jamaa ni aibu,wana bando yao fulani hv inaanzia saa nne usiku hadi asubuhi unakatwa sh.200,unlimited,ina speed hatari,ma-you tube n line free bila kustuck,unadownload uwezavyo,cha kuomba usiwe na usingizi tu
     
  9. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,585
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Bora mhamie Zantel kwa habari promosheni;kuliko Super cheka,ambayo ni usaini mtupu !
     
  10. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,436
    Trophy Points: 280
    Tsh/=400, unapata dakika 30,sms 100 kwenda mitandao yote,MB 50..Unataka nini tena.? Kazi ni kwako.!
     
  11. l

    lukme Senior Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vodacom oyee. vodacom bw kazi ni kwako
     
  12. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bando fulani ndo ipi hiyo?
     
  13. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tigo itaendelea kuwapa changamoto hao Vodacom,
     
  14. m

    mwanaasili New Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni jambo la aibu kuwa wateja wa makampuni ya simu wanafikiri kuwa hizi huduma ni fadhila. Hizi sio fadhila, sana-sana zinaonyesha ni kwa kiwango gani tulivyokuwa tunavunwa kabla ya hapo.

    Kwa kila huduma inayotolewa hawa operators wanauhakika wa faida nono. Usifikiri ni fadhila, kwamba eti Vodacom satakubali kupata hasara eti ili wewe mteja ufaidi - hats siku moja. Hii huduma imekuja mama majibu kwa Togo xtreme.

    Ninachowaomba ni uungwana Tu - waseme "publicly" kuwa ni huduma inayoisha saa 5:59 usiku halafu mtu ajipange mwenyewe; au waseme ni huduma ya saa 24 na waiweke hivyo. Hiyo ndio biashara ya kiungwana.
     
  15. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mwenye Uzi bora umeliona hilo hawakupi hizo dk wala internet hizo bytes wanazoahidi unasurf tu kidogo unaona connection lost kuashiria kifurushi kimeisha tofauti na tigo extreme. Unaongea hadi sikio linapata Joto na haiishi
     
  16. Meljons

    Meljons JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 2,444
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hii supa cheka imenifanya ninunue voda, ila swala lao la muda wanatakiwa warekebishe iwe masaa 24 ya ukweli,nalazimika kujiunga saa6 usiku. pia voda ni safi maana 10mb zina nguvu kuliko 50mb za tigo ambazo most of the time no connection.
     
  17. Gwaje

    Gwaje JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 259
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wizi mtupu
     
  18. B

    Big GM Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Voda wastaarabu,hata ukiangalia huduma zao huwezi kuzilinganisha na za tigo na airtel,kama unaona vipi hamia airtel au tigo ili wakiona wateja wanapungua watalegeza tu
     
  19. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Voda wametangaza ofa yao ya supa cheka inaisha saa 5 na dka 59 uciku.. Ukijiunga saa 6 uciku c ndo inakuwa 24 hrs..! Mnataka nini tena..? Mnawalazimisha watoe ofa mnayotaka nyie..? Ndio maana kuna ushindani na makampuni mengine.. Kama unaona wanakubana unajimuvuzisha kwa kampuni nyingine.. Ninachopenda ushindani Tanzania ni kwenye mawaciliano tu ya cimu na wala sio kwenye mafuta au huduma nyingine..
     
  20. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    dakika za package za ofa kwa mitandao yote pia inahesabiwa kiutata. Hii nimei-note Tigo (Extreme) na Voda (Cheka). ukiongea less than or equal to 59 second hiyo iko counted kama dakika 1 mfano sekunde 5, au 22 au 48 inahesabika kama dakika moja. Pia sekunde 60+ but less that 120 ni sawa na dakika mbili mathalan dakika moja na sekunde 7 hii ni sawa na dakika 2. Kwa maantiki hii cummulatively kwa siku unaweza kuongea sekunde 700 kwa kukata kata ikahesabika ni dakika 30 (sekunde 1,800). ukiuliza unaambiwa 'Vigezo na Masharti Kuzingatiwa'
     
Loading...