Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huduma ya kwanza tafadhali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by neyl, Nov 23, 2011.

  1. neyl

    neyl Senior Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jaman naomben ushauri, me nilkuwa na bf wangu 2lipendana sana akanitambulisha kwao ikabak ye kuja kwe2, sasa hapo pakaanza utata me nataka aje ajitambulishe ye anajivuta vuta ikafika point 2kagombana sana na nilmtolea maneno makali later nikajishusha nikamwomba msamaha akanambia yameisha 2kaishi vzuri afta mwez nikapewa kibuti kuhoj sababu napewa zile za kipindi kile cha ugomvi, nifanyaje jaman na nampenda huyu kaka sana
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pole ndo ukubwa umeanza.
     
  3. tpellah

    tpellah Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ule utamtoleaje mwenzako maneno makali mwenzako,iyo imekula kwako mwenzako kachoshwa na hilo litabia lako wait upate ji2 lenye tabia kama yako ya kutolea maneno makali mtaendana
     
  4. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huduma yakwanza inakujaje hapo sasa!
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Imekula kwako,anza upya.
    Njoo kwangu nikuponye.
    OTIS
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Jitahidi umweleweshe kuwa ilikua ni hasira,asipokuelewa inabidi ujiulize umuhimu wa kuumia kuhusu mtu asiekuelewa!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    hakukupenda huyo. Ndo maana akasita kuja kwenu. Pili ukome kutambulisha viboyfriend kwenu, utajifunga kimahusiano, mkiachana lazima kwenu wajue wakati Wanaume huwa hawana noma majumbani mwao hata wakitambulisha mawifi 10 inaonekana ndo urijali
     
  8. nkasoukumu

    nkasoukumu JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Bila mawasiliano mazuri ni lazima kuwe na machfuko, mawasiliano mazuri ni chanzo cha faraja, na upendo jaribu kumkubusha jambo moja ambalo una amini lili murahisha pindi mkiwa pamoja atakusamehe
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wakati unaendelea kujishusha jaribu kujiliwaza huko pembeni! utakuja kupata stress za kijinga wewe!
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo UMEPIGWA CHINI?!!
     
  11. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huduma ya kwanza baada ya kibuti!!!
     
  12. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ukipata mwingine uache maneno makali.Vinginevyo utakuwa mtu wa kuomba huduma ya kwanza ,ya pili,ya tatu,ya nne hadi ya ngapi sijui!
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ok Huduma inapatikana vere vere
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Pole sana, hicho kibuti kimekuja bila sababu? Kama ni zile sababu za mwanzo ndiyo zimesababisha yeye leo akupige kibuti ujue ni wazi kuwa hakuwa na mpango wa kufunga ndoa na wewe. Maana hata sababu ya ugomvi wenu inaonyesha ni kwa sababu aligoma kuja kujitambulisha kwenu.
    Inaonekana anataka uendelee kuwa gelfriend badala ya wife! Tafakari, chukua hatua!
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Shosti nnadhani kama hukuambiwa yuko uliambiwa wako au wewe hujafika darasa hilo ulishia chini chekechea? kwanini akusugue roho yako kwani wengine hawana alokua nayo yeye? futa machozi yako upesi usiniaibishe, pole wangu chakufanya kama ameshakuacha kisa

    ulimtolea maneno huyo mzushi ameshachoka na wewe na ameshajua kama wewe kwake uko chordooo hujifai! huzungushi wala hupindui sasa basi sikwambii kama nirahisi kumsahau laaa! sio rahisi lakini kama kweli unataka utaweza la unataka kutaki itakua bado hujaamua, fikiria jee ukotayari kusuguliwa roho kila leo au uko tayari kulia kila leo sio kulia kwa raha apana kwa kukutafir roho yako,huyo bwana hakufai tena kesha kua mumunya kaharibikia ukubwani achana nae....
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Life goes on! Fikiria ndio umefunga ndoa na kichomi kama huyo asiyedamehe? Huwezi jua Mungu kakuepushia nini! Utampata mwingine ajuaye kubembeleza na kudekeza!
    Cheer up girl!
     
  17. Cyclone

    Cyclone Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina assume jamaa alianza hivi
    Nilitukanwa sanaaaa, nimetafakari sanaa, kwaniaba ya familiy yetu na mimi mwenyewe nimeona sinabudi Ning`atuke mwenyewe.

    Pole sana sana dada yangu ila kama ndo mchizi kasepa jifunze kutokana na makosa, coz hata mimi ni mgumu kwenda kutambulishwa upande wapili, nitakupenda sana, nitakupa kila kilocho ndani ya uwezo wangu, naright time ikifika nitakuja kujitambulisha bila hata kuombwa, so don`t ask for this next time mapema, tumia muda huo kuona kama atakuwa mume na baba wa watoto wenu mwema
     
  18. Geen

    Geen JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ukimng'ang'aniza mwanaume kuja kwenu matokeo yake atakukimbia tu,wanaume hawapendi kuwa pressured
    Next time usirudie kosa
     
  19. Vene

    Vene Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kweli, mapenzi ni safari ndefu!
     
  20. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama husomi basi hata picha huoni jamaa hkufai huyo achanane wala usipoteze muda wako kwake ulipenda asiependeka dada jiamini wewe ni mwanamke utapata wako akupendae kikweli vuta subr
     
Loading...