Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huduma ya kutafuta kazi kwa kutumia simu (Kazi Mobile) yaonyesha mwanga Tanzania

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by justdoit, Jan 24, 2010.

  1. j

    justdoit Member

    #1
    Jan 24, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huduma hii ikiwa imezinduliwa mwaka jana tu tayari ina wafuasi zaidi ya elfu ishirini(20,000) na wengine wanaongezeka kila siku kwa kasi. Imeshasaidia watu wengi kupata kazi kirahisi kutumia simu ya mkononi tu.Huduma hii ni kwa masaa 24.

    Ushuhuda:
    John Francis
     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ujasiriamali mwingine bwana...anyway it is great lakini kama watu wanafaidika na huduma hii.,nitaijaribu huenda ikanipa kazi nzuri kuliko niliyonayo sasa.
     
  3. K

    Karungi New Member

    #3
    Jan 27, 2010
    Joined: Jun 11, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    c kweli kwa huduma hiyo, una qualification ya ualimu, utakatwa hela wee wee na utatumiwa kazi za accountant wapi na wapi na unaweza tumiwa hiyo post kila cku, asikudanganye mtu
     
  4. j

    justdoit Member

    #4
    Jan 28, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weweee ! Don't ever prejudice basing on history or tales ! Siyo watu wote ni wahuni au wabinafsi..Tunataka kuwasaidia watu na tumeshayaona mafanikio kutoka kwa ndugu na marafiki na kamwe hatutakomesha huduma hii. Our clients get value of their money. If you opt for driver unapata kazi ya dereva tunapoipata na kama hatuna hatuwezi kukutumia yoyote, ukiomba yoyote unatumiwa yoyote. Simple like that my brother.Try you will see for your self. Thanks
     
  5. R

    Rachael New Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo natafuta kazi za mkoa mmoja nyinyi mnatuma za mikoa yote Tanzania,sasa mpaka nipate ninayoitaka si nimeshakatwa hela kibao jamani?
     
  6. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Labda,lakini unakuta wamekutumia message inayoonyesha nafasi za kazi mbalimbali.Deadline ni kesho,wanakutumia leo.Kwenye msiba pia kuna furaha.Yakuambiwa changanya na akili zako.
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Good plan
     
  8. n

    namnyak Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmh ngoja nijaribu mim nimeshakata tamaa kabisa
     
Loading...