Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huduma ya internet ya bei nafuu zaidi tz 2500 tu!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Yericko Nyerere, Mar 22, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Kampuni ya Yecco(T)Ltd inakuarifu kuwa sasa utapata modem za kisasa za internet ambapo utakuwa unalipa elfu mbili miatano tu kwa mwezi! Contact 0715865544
     
  2. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sounds too good to be true!

    whats the catch here..haya wenye kuhitaji...tafitini kwanza
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    coverage...?

    MB au GB ngapi ... toa full info hapa JF ....sio mpaka uingie gharama za kupiga smu kupata details
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tuwekee necessary info sio jujuu kiivyo
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Asante broda kwa swali hili!
    Airtel wanalipisha kiasi hichohicho ambapo wanasema ni kwa mwezi, ambapo wanatoa 400MBS, lakini mtu anaweza kuzimaliza MBs hizo ndani ya siku 10, na akanunua zingine!
    Je hawa wanatoa MBs ngapi, au ni unlimited service?!
     
  6. Marahaba

    Marahaba Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kuweni serious,ni kweli haya?
     
  7. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Airtel nao wezi, kimahesabu kwa Tanzania 1GB ni Tsh 5000 hii ni kwa makampuni yote yanayotoa internet. Hivyo 2500 ilipasa tupate 500MB. Hivyo kila bundle ikalkuleti ukichukulia 1GB=5000 Tshs.
     
  8. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...Nasikia harufu ya Ufisadi
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu ... hii ni bei elekezi kutoka authority gani..?
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mnapatikana maeneo gani ?
     
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    jamani mbona haya mambo kama tarehe 1 April vile.
    Naombeni website ya yecco ili tumalize zogo
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    usanii na wezi wa mchana kweupe.
     
  13. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kama ulikuwa hufahamu ndo ufahamu sasa. 1GB=5000 kwa ilivyo sasa na ni kwa makampuni yote uyajuayo yanayotoa bundle cha muhimu tupige kelele ishuke!
     
  14. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    muanzisha mada anaitwa yericko na kampuni inaitwa yecco........ naomba muongozo mheshimiwa spika
     
  15. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kweli Watanzania wote ni Misukule.
    Yaani wametutongoza na kutulainisha kwamba Internet nilazima iuzwe kwa MB nasi tumelainika na kuingia Gauge.

    Simu tunalanguliwa kwa kuuziwa muda wa kimagendo tumekubali na kuridhika.

    Mjadala mzima kuhusu namna tunavyouziwa huduma ya Simu na Internet umeingia Gundu na haukubaliki kabisa.

    Internet inatakiwa kuuzwa kutokana na speed yake ya kudownload vitu au ku upload. Mambo ya capacity ni yao ndani kwa ndani.


    Ni mpka tutakapo amka na kuwakabiri wezi hawa sivyo tutaendelea kufa kifo cha Mchicha.
     
  16. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa, yapasa tuuziwe kwa speed sio ilivyo sasa
     
  17. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mi napata hzo MB 400 na sikumaliza! I think i have more than enough, na ninashinda mtandaoni na kulala pia!
     
  18. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hili nalo neno!
     
  19. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata hizo zinazoitwa "unlimited" haziko km ziitwavyo. Inakuwaje ziwe unlimited huku unakuwa limited na MB/GB fulani?!
     
  20. D

    DOCTORMO Member

    #20
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi niko hapa china ninalipa tsh.2000 kwa 10GB na average kwa mwezi nahitaji kama 15-18GB ili kukidhi mahitaji yangu sasa jamani bado tunaongelea mambo ya MB tena karne hii? mimi nahisa mb hazitoshi unatakiwa ufikirie kununua package kubwa , na tofauti iliyopo sisi tunalipa kwa mwezi na kwa mwaka kama unataka unafuu unalipa maramoja unaenjoy kwa raha zako . Chamuhimu inabidi ufanye juu chini bei zishuke home
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...