Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huduma ya HIGH LIFE ZANTEL INTERNET NI UTAPELI MTUPU

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by tpmazembe, Apr 14, 2012.

  1. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    uma isiyoeleweka na wanakata pesa ovyo sijui TCRA wako wapi.




     
  2. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kujiunga tu na hiyo huduma unaweza subiri hata siku tatu,na wameshusha kutoka 2GB kuja 1GB WEEKLY BILA SABABU ZOZOTE ZINAZOELEWEKA MAANA KUNA WEZAO WA MAKAMPUNI MENGINE WANATOA MPAKA 3GB KWA ELFU 15,ACHILIA HAYO KUJIUNGA NI TABU MITAMBO YAO INASOMA TOFAUTI NA SIMU,UMETUMIA ELFU 5 KWENYE VOICE WANASEMA HUJATUMIA
     
  3. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Sio utani Zantel huduma zao za internet zimekuwa bei juu sana mpaka kero. 1GB (badala ya 2GB ya mwanzo) unaigharamia kwa zaidi ya tsh 15elfu kwa high life, kupiga kwenda mtandao wowote kwa kutumia line yao ni zaidi ya 3tsh/sec (hata zantel kwenda zantel), mpaka wengine tumeanza kuingia kwa machale.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Amia airtel.
     
  5. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hiyo nayo iko slow utadhani konokono...ni marangirangi tu ya damu na mbwembwe za matangazo kama ilivyo kawaida ya wahindi na mazagazaga yao
     
  6. Mracho Ngongoti

    Mracho Ngongoti Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Wanakula mapera kwa SHAMBA ya bibi.! Kila mjukuu/kitukuu ni muekesaji..sheeeh
     
Loading...