Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huduma ujapo CHADEMA Square (Old Jangwani)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by English Learner, Jun 9, 2012.

  1. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uchungu wa Lift Co. Ltd inayo furaha kuwatangazia wananchi wote watakaorubuniwa na kudandia lift kuja CHADEMA Square kuwa tutatoa huduma zifuatazo:

    1. Maelekezo ya kulijua Jiji
    2. Matangazo ya kuwaunganisha watakaopoteana na watoto na jamaa zao
    3. Usafiri wa kurudi nyumbani kwa gharama zako mwenyewe

    Tahadhari:
    Kama ulikula, ukanywa bure na kuvimbewa; haja ndogo na kubwa mjini zinalipiwa. Hakuna mlo wa mchana wa bure dunia ya leo!

    Karibuni sana kulijua Jiji.
     
  2. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hapo yaonyesha na ww umevutiwa umeenda jangwani mapemaaaa, hongera sana !

     
  3. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndiyo..kafiri mbaya, kiatu chake dawa! Siwezi kuiacha shilingi...nakimbiza shilingi na nikiipata hata kabla CDM hawajaitaka naiwapelekea.
     
  4. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waambieni ndugu zetu waliopotea, walioachwa na magari, waliosahau makwao, waliopoteana na ndugu au kupoteza watoto kuwa bado tupo katika kutoa huduma.

    Wote wanakaribishwa!
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    chit chat
     
Loading...