Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huduma nzuri na nafuu ya mtandao (internet) kwa nyumbani nchini Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwenda_Pole, Jul 11, 2010.

  1. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2010
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu heshima mbele
    kama kichwa cha habari kinavyojieleza,bila shaka kuna wadau wanaotumia
    mtandao majumbani humu jamvini. Ningependa kufaham ni shirika gani ama
    huduma gani ni angalau ni nzuri na ni bei nzuri kwa mtu anayehitaji kuunganisha
    mtandao na kutumia nyumbani.

    Mtakuwa mmetusaidia wadau wengi sana

    Natanguliza shukrani

    Mdau Mwendapole
     
  2. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jaribu zantel ni cheap, ila sina uhakika na speed, mi natumia simu ya nokia kama modem speed yake ndogo sana sijui kwa modem zao wanazouza.
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    nami niongezzee kidogo.......MOJA natumia modem ya zantel.....nikiwa dar manzese naipata net vizuri sana...nikianza kutoka nje ya mji naambiwa no network coverage.......msaada hapo wandugu...nikipiga customer care najibiwa kuwa nisigee pembeni kidogo ya hapo nilipo.....nikienda kwenye banda la zantel ni NO CUSTOMER CARE AT ALL... mi nauliza maswala ya net wao wananambia TUTAKUTENGENEZEA NAMBA YA ZANTEL AMBAYO UNATUMIA KWA MTANDAO MWINGINE....YAANI SAME NUMBER.......! HELP WAKUL;U....!
    MBILI kuna mtu kanambia unaweza tumia simu ukapata internet kwenye laptop(BLOOTOOTH&USB CABLE).......nikijaribu mwenyewe nashindwa WHAT SHOULD I DO?
    N.B:
    SAMSUNG SGH-780, WITH USB CABLE,ZAIN NUMBER
     
  5. U

    Urenga One Member

    #5
    Jul 12, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitapataje? kwa mkopo
     
Loading...