Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huduma mbovu MultiChoice Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 10, 2009.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Niko hapa DSTV main office Dar es Salaam niko kwenye foleni kwa zaidi ya masaa mawili huku mbele yangu kuna wateja wanne tu wote tukihitaji huduma ya kulipia malipo ya mwezi kwa packages mbalimbali. Kwa kweli ni aibu na utendaji mbovu usio na tija wala umakini kwa mteja mmoja kuhudumiwa kwa zaidi nusu saa. Maswali na concenrns zangu kwa wahusika juu ya utatuzi wa tatizo hili;

    1. Je billing server iko hapa Dar au J'burg na kama haipo hapa kwa nini wasideploy local server kurahisisha billing process?
    2.Kwa nini wahudumu wenu hawana kauli nzuri kwa wateja au mmeajiri watu ambao they are not professionals?
    3.Kwanini msiongeze vituo vya kulipia hapa Dar na hata mikoani maana huduma yenu ya kuilipia kwa sms haifanyi kazi ipasanyo?
    4. Tunaomba mlifanyie kazi suala hili nasi tufurahie huduma zenu ambazo tunazihitaji sana.

    Mteja aliyekerwa sana
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pamoja na huduma duni eti wamepamdisha gharama ya premium package kwa US$2???
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hiyo bei mpya imetoka SA, hawa wa hapa ni kufuata tu ya huko sauz... Back to the point, Multichoice Tanzania (hasa Dar office) wameonyesha mapungufu kwenye customer service hasa payment section ingawa pia wameintroduce payment through bank accounts (you can get them there) kwahiyo wana excuse ya kuanzia
     
  4. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2009
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu nadhani bongo wapo nyumba kwa kila hawana cha hiki wala kile maana kwanza unajuwa kusoma raha sana tena sana sasa kama hao waliokuwepo hapo au hao wafanyakazi wamesoma nadhani wasingeweza kuwajibu wateja wao maneno machafu yasiyokuwa na mpango ila hawajasoma ndio maana...........Lakini ndio bongo yetu hiyo ilivyo....Je hao kingereza kinapanda????
     
  5. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli huduma zao mbovu na majibu ni mabaya na hawana kauli ya biashara,mtu unauliza kitu badala ya kukujibu anakuagiza kamuulize mtu mwingine,wakati yeye ana uwezo wa kulitatua,hii inasikitisha sana! hawa jamaa wanahitaji upinzani kama simu za viganjani,vinginevyo kwa kauli za leo tutakoma.
     
  6. v

    varahala Member

    #6
    Mar 10, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakushauri nenda Voda shop upate recharge voucher bila usumbufu huna sababu ya kwenda ofisi ya watu wasumbufu katika dunia ya sasa,ni kitendo cha dakika tano
     
  7. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    ndio matatizo ya monopoly.hata hiyo mpesa bado wnachelewa ku-activate account baada ya kulipa! they are just crap!
     
  8. D

    Danniair JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru mmeona hayo, mimi pia nimeona haya:
    1. Ukipiga simu unakula ujumbe hata pesa yako yote inakatika kabla ya kupata jibu.
    2. Ukifanikiwa kuongea na mhudumu atakuzungusha hadi pesa yako iishe kabla ya kusaidiwa
    3. Naamini wa mewanda sana kwa serikali na jeshi lake toka wametekwa na huduma yao hata RISITI ya kielektronia ya kupokea malipo na kuonyesha kodi yetu HAWATOI tena siku hizi.
    4. Wameshindwa kabisa kuboresha picha, mvua kidogo sikirini inageuka viboma viboma.
     
  9. Mnyonywaji

    Mnyonywaji Member

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mimi yamenikuta ya hawa DSTv (Multichoice), nimelipa tokea jana mchana lakini mpaka leo mchana huu hawajaniwashia niweze kuangalia. Simu yenyewe napiga tokea hiyo jana lakini zote hazipokelewi.

    Hii ni customer service ya aina gani? Huduma zimeoza kabisa, hapa wakija wengine natoa kabisa na hiyo Decoder yao.

    Kama kuna mtu wa DSTv humu, tuambie tupige namba gani ambayo inapokelewa ili tuweze pata hii huduma. Hela tunazolipa ni nyingi halafu hatuoni kitu.
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,120
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    Ni wakwanza kudisconect kama salio limeisha ila huduma zao we acha tuu! Tafta mbadala wasikuzingue lool
     
  11. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    What to expect if watoa huduma ni girlfriends & boyfriends....wa viongozi ...yeah I mean boyfriends & girlfriends and not husbands and wifes. It is them bosses who matters most wateja comes second.
     
  12. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Piga 022 266 6751
     
  13. m

    mwasha Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Mie ndo yamenikuta kabisa, nimelipia through NMB mobile Leo zimeisha week mbili na sijawa activated nowise Leo, ukipiga simu hawapokei hata utambikie na huko NMB mobile wanasema subiri siku nne, kila ukipiga baada ya hizo siku 4, unaambiwa subiri tutakupigia. This is kichefuchefu pasee.
     
  14. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la dstv ni kuokota ma miss vitongoji na waliomaliza miji na kuwaweka hapo cash section. Pana huduma mbovu sana hapo na wateja hawathaminiwi kabisa. Baraka clean up ur mess pls
     
  15. B

    Bateko Senior Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani I thought to be the disturbances are from we up-country customers kumbe mpk mjini,
    mi mwenyewe nimekuwa nikisumbuka sana kurudisha view pindi nikatiwapo services zao, initially nilidhani wakikata kuwa credit imeisha ukilipa wanarudisha but hiyo theory hai-function; pia ukiwapigia kuwa nimelipia package yangu you will need to wait at least 2 mins ili uunganishwe; kiukweli wanaboa sn
     
  16. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    asante sana kaka, duh umenisaidia mno.
     
  17. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimehangahika kupiga namba nilizozizoea(0754200096/7) tangu asubuhi bla mafanikio. Ahsante sana TZPride , nimewasiliana nao na wamenitatulia tatizo langu, Ahsante sana
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Piga 0787 600096
     
  19. J

    JahGun Senior Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huduma za hawa mbovu
     
  20. J

    JahGun Senior Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    100% huduma mbovu
     
Loading...