Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huduma mbovu marangu hospital.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Officer2009, Jan 12, 2012.

  1. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Wanajamii, mi nimelazwa hapa Marangu Hospital tangu jana usiku, ila cha kusikitisha ni kuwa sijapata huduma inayostahili hadi sasa! Usiku nilipewa pain killers na dawa ya usingizi. Asubuhi ilipofika nikamfuata dokta na kumwambia kuwa maumivu yameanza tena, nikitegemea kuwa huenda nikachukuliwa vipimo stahili na kupewa tiba, ila haikuwa hivyo, kwani nilirudishwa wadini na kuambiwa nisubiri kwani watakuja wadini. Daktari aliingia wadini saa nne na robo asubuhi na baada ya kunihoji na kunishikashika tumbo akamwambia nesi kuwa natakiwa kuchukuliwa vipimo. Mi nikaendele kuugulia maumivu hadi mambo yalipozidi nikamfuata nesi tena(baada ya nusu saa) na kumuuliza kulikoni, ndo akaniambia niende maabara nikapime. Hadi sasa hivi saa nane kasoro ninapoandika majibu ya maabara bado hayajatoka, na sijatibiwa wala kujua maradhi yangu, pamoja na kuwa nina maumivu makali mno. Hivi kweli hivi ndo wanavyopasa kuhudumiwa?
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watakuwa bize JF.
    OTIS
     
  3. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nenda muhimbili hospital utapata the best nini makelele
     
  4. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    umeonaaaaaaaaaa eeeeeeeh kuna kakayangu dk akisoma kama hiii achelewi kupiga simu wakuondoe wodini unabana nafasi za watu wanaoitaji kulazwa kwa kweli ingawa maumivu yanauma pole
     
  5. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    mkuu bora hata amekuja kukuona huyo daktari ukapewa na dawa ya maumivu. Nenda pale Mawenzi hospitali ya mkoa, nadhani ungetakiwa kununua hata hiyo pain killer.
     
Loading...