Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huduma kwa Wadau wa Bima ya Afya bado ni tete.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmaroroi, Feb 3, 2009.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huduma ya matibabu kwa wadau wa bima ya afya bado ni tete kutokana na wahusika kuonekana kama ombaomba katika matibabu wakati wanakatwa fedha nyingi kwenye mishahara yao kuchangia mfuko wa bima ya afya.Mfano wa vituo vya afya vilivyokidhiri kwa adha hiyo ni Kituo cha Afya Kigamboni na Kituo cha Afya Navy Kigamboni.Ni vema taasisi ya bima ya afya ifuatilie huduma kwa wadau wake katika vituo hivi kwani vinakera na kukatisha tamaa kwa kutowadhamini kwa kuwapa huduma stahili.Wenye mifano kwa maeneo mengine watueleze.
     
Loading...