Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...........hudodesha kitanda kila baada ya mechi tu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, May 2, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Nimechungulia kapu la utafiti kubaini chanzo chake........
    Nimechungulia kauli lukuki kuainisha ni nini haswa.........
    Nimechungulia kwa mhusika mwenyewe anijuze kulikoni....
    Nimechungulia kila kona lakini majibu utata mtupu.......
    Hivi ni kwanini hudodesha kitanda mara baada ya mechi tu?

    Taarifa za uchunguzi huu hazitoi mwanga hata chembe....
    Taarifa nyingine zakoroma hii ni dalili ya mnyanyaso utotoni...
    Taarifa za mtaani kunisakizia ati ni matunda ya kazi yangu!
    Taarifa za wapambe kushinikiza ni ushirikina wa wabaya wake!
    Hivi ni kwanini hudodesha kitanda mara baada ya mechi tu?

    Angelikuwa anajikojolea kila siku ningeona ni ugonjwa tu..
    Angelikuwa ni mkavu baada ya mechi ningesema pengine unguli ni tiba.....
    Angelikuwa nyan'ganyan'ga kabla ya mechi tu ningesema pengine amefanywa.....
    Angelikuwa hudodesha kitanda siku moja moja tu ningehisi bakhati mbaya
    Hivi ni kwanini hudodesha kitanda mara baada ya mechi tu?..


     
  2. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu Rutta, subiri wataalamu waje.
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Hata wewe ni mtaalamu.................changia hapa........[MENTION]@patience96[/MENTION]
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ruta, labda ndo squirting ila inakuja baadae usingizini. Kweli mapenzi ni challenge nyingine, mweh!
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Mimi huhisi ni ndoto nyevu.................yaani anakuwa hajamalizia vizuri......lakini akiingia usingizini ndiyo anaota kuwa bado ana-du......na kufikia kileleni.........[MENTION]@King'asti[/MENTION]
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ngoja nii kopi hii niweke kwenye archive zangu bana
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Kigogo haitoshi toa mchango nielimike mwenzio.................kuna nini haswa? [MENTION]@kigogo[/MENTION]
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    anaye kudodesha basi atakuwa ni kikojozi huyoooooooooooooo Hongera kwa Mashairi yako eee bwana wacha weeeeeeeeeeeee
     
  9. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Baada ya kusoma heading, nilidhani ni issue ya yale mamboz ya 'kapigio' aka kat***ro, kumbe sivyo mkuu.
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    MziziMkavu wewe ni mtaalamu wa haya majambozi...................hebu nitonye tiba yake ni nini?.......[MENTION]@MziziMkavu[/MENTION]
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    katerero yatoka wapi na mechi ilikwisha kamilika?[MENTION]@patience96[/MENTION]
     
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu nina wasi wasi na hiyo machine.... nadhani oil ina leak.....
     
  13. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yalelo nkali! (ya leo kali)
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Okada wamaanisha yahitaji service nini?.[MENTION]@okada[/MENTION]
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    changia patience96............[MENTION]@patience[/MENTION]
     
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nyingine hazina dawa...

    Lakini mazoezi ya Kagil yanaweza yakasaidia kukaza misuli na kupunguza leakage....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nimesoma kimakini, na penuni kupekua
    sipati hali ilivi, ni kama wacheua
    hivi ni nini hiki, mpenzio kubutua
    sasa nahisi viroja, wadarizi mpenzio

    wadarizi mpenzio, sasa nahisi hoja
    na mapenzi wala sio, bali ni kuboboja
    wamnanga mpenzio, wala hii si mara moja
    sasa nahisi viroja, wadarizi mpenzio

    tena wajipukuta, ili kumuweka yeye uchi
    sijui na akija juta, utaikimbia hii nchi?
    msetiri ulemkuta, ili kinu kile mchi
    sasa naona viroja, wadarizi mpenzio
     
  18. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Jaribu kuchange muda wa mechi labda itasaidia..badala ya usiku iwe mchana teh teh
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Sasa kufikia kileleni ndo kudodesha ama kuboresha kitanda? Kwani kudodesha maana yake nini?
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ruta unahitaji elimu kubwa sana ya sex mkuu

    kuna kitu unananga, kisije kukunanga wewe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...