Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huawei ideos tigo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Milindi, Oct 9, 2011.

  1. M

    Milindi JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 804
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Ndugu zangu nimekapenda haka ka simu kuna mwenye uzoefu nako ili nijue kama kananifaa nipate kukanunua halafu vilevile kwa hapa tz ni tigo tu! wanaouza au naweza pata ambayo sio network locked ili nipate kutumia line tofauti according to signal strength.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Naitumia hii kwa kama miezi minne hivi. Being made in partnership with Google, hii device ipo vizuri sana kwenye on-the-go communication needs. In ashida moja kubwa sana nayo ni betri yake (unless wameshafanya mabadiliko), ina-drain haraka sana na bahati mbaya kupata replacement si rahisi, camera yake pia ni hovyo.

    Ina uwezo wa multitasking, ina-run Android 2.2 kwa hiyo unaweza kupata apps kibao kutoka 'android market'.

    Ina apps ambazo huwa zina-run all the time in the background (mf. email, kama ukiweka FB, twitter an nyingine zinazofanan na hizo) kwa hiyo utaingia gharama ya internet -- ila usihofu kuna app kwenye market ambayo ina uwezo wa disable conn.

    Android devices nyingi ikiwemo hii haina file manager, lazima uitafute. Pia upande wa BT -- unaweza kupokea mafaili ya kila aina ila kutuma ni kimbembe napo unahitaji app ya kufanya hivyo.

    Anyways tembelea gsmarena.com kuna mengi zaidi
     
  3. Michael Paul

    Michael Paul Verified User

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 345
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    mkuu kasimu ninakatumia... So far shida pekee ni battery... Me inakaa kwa muda wa masaa kama 24... Lakini nakuwa nasikiliza music na kuwa online most of the time... Kwa price yake... na features zilizopo me silalamiki... Itz a good buy... If you really need one naweza kukuagizia... price ni 200000 tu!..
    I give it 4.3stars out of 5!
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kwa maelezo yenu inaonekana ipo poa, natumaini IDEOS ni brand name kama nokia ila ni vizuri kuweka na model yake ili tu-google kwa ufasaha.
     
  5. M

    Mozzila Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hakawezi kupunguzwa hiyo Tsh nikachukue
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    cheki na ofisi za tigo zilizo karibu...bargain nao!
     
  7. M

    Milindi JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 804
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Thanks all,nashukuru wote na nimeanza kukatumia,anayejua battery zinapatikana wapi Ili niwe na bat mbili au tatu.
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mimi nilinunua Safaricom kenya tatizo kubwa la hii simu ni battery inabidi utembee na charger wakati wote ,pia kamera yake ni bomu sana ingawa ni 3MP,kingine kwenye kucheza video kazi ,kuna youtube lakini kudownload na kuplay kuna shida.
    Kingine kwenye kutype ni tatizo sababu ki screen ni kidogo inabidi kuwa makini sana wakati wa kutype kwani utakuta kidole kin cover herufi 4
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kwa hapa bongo sijui au check hao waliokuuzia kama una jamaa Nairobi hapo wanauza kwenye maduka ya Safaricom,ila bei nimesahahu
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Si uende maduka ya Tigo nafikiri wanauza rahisi ,hapo Nrb ni Ksh 7999/= zamani walikuwa wanauza Ksh 8999/=
     
  11. M

    Milindi JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 804
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Msaada battery nitapata wapi jamani TIGO tunaomba msaada WA kupata battery
     
Loading...