Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huawei ETS 2288 inachakachulika?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tizo1, Jun 7, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Naomba kuuliza nina ile blod band ya TTCL.Kuna simu na modem hapo hapo.Nauliza inaweza kuchakachulika?kama inawezekana naombeni msaada jamani.
     
  2. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    jamani mbona kimya watblamu wangu?Naomben msaada wadau.
     
  3. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah,yani hiyo simu nlihangaika nayo sana lakini sikuweza pata ufumbuzi wa ku unlock na kuweza kuchomeka simcard nyingine!Inahitaji box kuiflash na sio hivi hivi tu mkuu,nakushauri ununue modem 3g za kisasa hizi,tigo wanauza sh.30,000 zantel buku 25,hiyo ETS 2288 mi nliamua kuitumia kama simu ya mezani tu,ilinichosha!
    Ila kama kuna wadau wanaiweza,watajitokeza kukujibu mkuu!
     
Loading...