Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hua naota nimemega hadi........ ila sijawah kuota nimeoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tasia I, Mar 15, 2011.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wajameniee ndoto wote najua mwazijua au kila mtua hapa alishaota.
    Me hua naota nimemega sometime Maria Roza, first lady, lizzy, miss judy, Dena Amsi n.k ila sijawahi kuota hata mara moja kua nimeoa ingawa hua nawaza pia kuhusu kuoa.

    Hii niaje??
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wanawake woooote hao unawaota wewe tu tena na wengine?? We kweli kiwembe endelea kuzini kwenye ndoto zako za mchana hizo
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huna adabu,,,,ndio maana wee waota ni mtu wa kuziiiini tuu sidhani kama utawahi kuota umeoa au utaoa kiukweli kabisa,,,
     
  4. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hapo ukute hujawahi kuwaona...ukiwaona je si itakuwa balaa!!
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahahaha hao unaowaota unawadinya huwa hawaamki wamechoka kweli?:embarassed2:
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hizo c*upi zako hazijapata mimba tu?
     
  7. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    adabu sio kuvaa ushungi we dad.na kuota au kuwaza kua nimefaya ngono sio maana kua sina adabu au kua hua nazini sana.ndio sababu nikawaza kwa nini hua naotatu kua nimefannya ngono lakini nisiote kua nimeoa??
     
  8. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hilo ni tatizo ndugu, pamoja na kwamba wewe huoni kama ni tatizo! ni mfano wa mtu anaeona nyoka mwenye rangi nzuri na kumchezea , anasahau kwamba bado ni nyoka! hao unaowaona kwenye ndoto si hao unawataja. Hilo ni tatizo na might affect your marriage/relation life! Nenda uombewe!
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    mmh we kiboko ndoto zako zinaonyesha wewe ni mzinzi tu huna mpango wa kuoa
     
  10. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nyingine ni lugha za kifasihitu.naposema dena amsi, maria roza n.k simanishi wao kama wao.namaanisha wanawake tofautitofauti.
    tumieni hata akili kidogo juu ya kile mnachokiona jamani.
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    leo vipi Tasia a.k.a springi hiyo konyagi ni chupa ya ngapi ?
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kamanda, huyu jamaa lazima godoro lake litakuwa na map ya ulimwengu na capital cities zake. dah! hakyanani jamaa somo la jiografia hawez kufeli
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Haya bana Tasia endelea kuota na kuenjoy maisha
     
  14. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umewekeza kwenye kumega unafikiri utavuna nini?
     
  15. Amanda

    Amanda Senior Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Uzinzi mtupu, huna adabu, unawaza ngono muda wote ndio maana waota uzinzi
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukimaliza kuota unafanyaje?
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Atavuna watoto lukuki
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    angalia sana hizi ndoto mwisho wake unamegwa
    m nikiota naashtuka kama mtu ananchapa sehemu za makalio..nakemea mbaya najua moto wake mwisho mbaya usiziachie hayo akuna sawa na popibawa
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwenye mabano huyo ni mwanaume mkuu kama sikosei jina lake ni Dennis Mandi.
     
  20. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kaka nimejiexprestu, ila naona ka naeleweka vibaya bana!! kila siku tunajadili mabo yanayohusiana na haya ila nashangaa et leo mi sina adabu!!

    ngoja nifunge ofisi me niwah ktaa ndo rafiki wangu mkuu.
    jioni nema bos.
     
Loading...