Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

http://www.tcu.go.tz/... MBONA HAIFUNGUKI TANGU LAST WEEK!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kottler Masoko, Apr 3, 2012.

  1. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wadau hiyo web ya TCU kimeo nini, tangu waseme udahili unaanza April 1st na web yao CHALIII!!!
    Niaje hawa jombaaa,mbona kama hawapo serious????
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Toka lini watanzania tukawa serious na mambo ya msingi?
     
  3. kalaghesye

    kalaghesye Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Siku ya ufunguzi jamaa walidai kuwa huo ndio mfumo-mtandao (web application) ya kwanza ya aina yake East and Central Africa. We acha tu Bwana!
     
  4. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    Kwenye computer mbona inafunguka kama kawaida.
     
  5. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hebu copy hiyo link hapa basi mdau, maana bado inasumbua tu, nimejaribu kugoogle, inaleta link zote but hazifunguki kabisa, na nimejaribu pia kupiga simu zao na hawapokei.
    hii nchi jamani cjui aje nani atukomboe ki-Fikra!!!
     
  6. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kweli, nakubali mkuu. Hapa kwetu bado kabisa japo kua tuna 50 years ya uhuru.
     
  7. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ni kweli kabisa,ila wameshaachia toka jana,ukifungua inakubali na wameweka news za kuanza kuapply.Jaribu hata sasa hv inakubali.
     
Loading...