Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

http://uncyclopedia.wikia.com

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Miss X, Dec 20, 2010.

  1. Miss X

    Miss X Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. PainKiller

    PainKiller Content Manager Staff Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Provocatively funny !
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pretty funny!
     
  4. F

    Flee Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    funnily interesting , watu wanafikiria nini?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,493
    Trophy Points: 280
    hii kwa kikwetu huwa tunaita kudadadadadadadadadadadadeki
     
  6. F

    Ferds JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    kuna mzungu aliwahi kunieleza ki2 kama hiki nilimbishia, yeye alikuja office flani for internship tukawa nae akawa anashangaa kuona TZ ipo tofauti na alivyokuwa najua- huu upotoshaji upo jamani
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hivi sisi kama watanzania wenye serikali inayoongozwa na rais tunafanya nini?Mpuuzi kama huyu aliyeandika ujinga kama huu anashindwa kupatikana na kuadhibiwa kisheria au hata na wananchi wenye hasira?Tumetukanwa kiasi gani na tunakaa kimya?Au sisi ni mpaka pale tu Ze Utamu inapogusa maslahi ya watawala ndio tufanye kazi?Mjinga kama huyu hakutakiwa awe anapumua mpaka dakika hii kwa kuthubutu kuwatusi watu zaidi ya milioni 40.
     
  8. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi kaniacha hoi pale aliposema MILITARY CONSISTS OF 38548924 UNITS OF POPOBAWA AIRCRAFTS
     
  9. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa aliyetengeneza hii kitu anastahili adhabu ya kifo. Nashauri wenye mamlaka wamtafute kwa bidii kwani anachafua image ya taifa. Pili nashauri moderator aiondoe anayetaka kusoma asipitie huku inatia kichefuchefu!!!!!!!!!!!
     
Loading...