Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HR Managers wenye tabia hizi mshindwe na mlaaniwe

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by bornagain, Aug 31, 2012.

  1. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    MaHR wote mnaowaita watu kwenye usaili wakati kuna mtu wenu mmeshamuandaa mlaniwe na Mungu, machozi ya wale wote waliopoteza nauli zao kutoka Katavi, Kibondo, Namtumbo na kwingineko mbali kufuata interview za post ambazo nyie HR mnajua kuwa mmeshawapatia watu au ni za watu flani wenye ushawishi nakuapia hayataenda bure, ipo siku machozi hayo yatawarudia tena mara zaidi ya watafuta ajira.

    Cha msingi cha kufanya sio lazima kuweka matangazo yenu kwenye magazeti wakati mnajua kabisa kuwa ni geresha, nyie kaeni kimya msiudanganye umma wa waTanzania kuwa mnatoa ajira tena bila upendeleo wakati sio kweli. Cha kufanya chukuaneni kimya kimya kama wanavofanya baadhi ya makampuni then acheni kuwasumbua watoto wa watu, acheni kabisa mtindo huo wa kusafirisha watu safari za mbali wakati moyoni mnajua mnalolitenda ni kinyume na maadili ya kikristu au iwe hata ya Kiislam. Kwa HR yeyote anaefanya unayama huu mshindwe na mlaaniwe na mtakuja kulipia machozi ya watafuta ajira siku moja, acheni na mkome kabisa
     
  2. s

    soledad Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    if u are a believer muombe mungu atakuongoza pale penye nafasi yako, mungu ana kusudi la kila mtu hapa duniani amekupangia mambo mema, usiapply kila kazi ukiona tangazo just pray muulize mungu kama ni yako then uapply kwa imani,hata kama kazi ina mtu ukimuomba mungu kwa imani unaweza ukapata wewe.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    na wale wote wenye kutaka rushwa ya ngono hasa kwa wake za watu, wewe Oscar wa ofisi za mazingira acha ufuska.
     
  4. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye red

    Nafikiri ujumbe unamfika bila chenga.
    ngoja watu walifanyie kaz alaf tuone mwisho wake.

    Hata tume ya ajira mie sijaielewa, wanatangaza nafas 2, then wanaita watu 267 kwenye intvyu, mtu unakata tamaa kabla hata ya kwenda, ni kama vile hawajui wanataka nn, au wanaondoa lawama?
     
  5. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hebu funguka zaidi mkuu, ni Oscar wa Mazingira wapi, ofisi gani? na hata kama majina yote mawili unayo, huenda ikasaidia/ikatusaidia kumfunza adabu.
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Soledad kusema ukweli una imani ya kuhamisha milima, asante kwa upako na Mungu aendelee kukuongoza zaidi na zaidi
     
  7. YETOOO

    YETOOO Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii tabia imekua kama ya kawaida kumbe sio ya kawaida,malalamiko mengi sana kwa NHIF pia,wana tabia ya kutoa watu namtumbo kufanya intavyuu kumbe wana watu wao,dunia hii jamani!!!??
     
  8. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Siyo tu NHIF, hata TASAF, PPF,TRA, NSSF, TTCL, TANAPA na makampuni mengine mengi tu, lakini kwa ujumla mtindo huu upo serikalini na kwenye taasisi za serikali. Ndo maana kwa mfano kama ikitokea kazi EWURA ya IT na nyingine ya IT labda USAID zote zihitaji watu wenye qalification sawa nakuambia ukweli application za EWURA zitakuwa 300 wakati za USAID zitakuwa kama 50 tu. Hii ni kwa sababu hata wale wasio na qualifications wataambiwa na ndugu zao we aply tu kuna jamaa namfahamu pale ntajaribu kupiga ndogo ndogo
     
  9. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona unatoka povu umechemka nini?
     
  10. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Leo unalalamika ulivyofanyiwa lakini huwa hamchelewi kusahau, siku na wewe ukipata nafasi ya HR mahali fulani utawafanyia ubaya hata wa kupitiliza wenzio na hata ya kudai rushwa ya ngono.
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    umenena mkuu,BOT.TRA.TCAA ndio mchezo.wanasema eti ni procedure tuu wanafuata lakini wameshawajua waajiriwa wapya
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ofisi zao zipo mitaa ya kairuki hospital kule!
     
  13. MAENE

    MAENE Senior Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapa umenena,kweli kabisa sio kila sehemu unatakiwa uaapply kazi kwa sababu tu una shida ya kazi! tukiifanyia kazi maneno haya tutaokoa nguvu zetu,mali,na muda ambao mara nyingi tumeupoteza kunatokana na kufanya mambo kwa kukariri utaratibu wa kibinadamu,badala ya kutumia hekima.
     
  14. MAENE

    MAENE Senior Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    distazo usingepungukiwa na chochote kama ungemwambia mtoa mada hivi: UKIPATA NAFASI SIKU YA KUWA HR UKAYAKUMBUKE MANENO YAKO KWA KUTENDA HAKI KWA WOTE USIISHIE TU KUNENA!kuliko ulivyofika mbali kwa maneno yako makali wakati mwenzako kaongea kweli tupu!
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    How can you interview watu wote hao! Heeh!
    Msikate tamaa, Mungu yupo.
     
  16. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha NEMC?
     
Loading...