Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HP kufungua kiwanda Tanzania

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ally Msangi, May 7, 2011.

  1. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kampuni kubwa duniani ya kutengeneza computer aina ya HP. Hapo jana wamefanya mazungumzo na rais wa Tanzania Dkt. Jakaya kikwete baada ya mkutano wa World Economic Forum hapo jana.

    Tusubiri maendeleo toka kwa muwekezaji huyo. Nadhani Tanzania inaelekea kuzuri kwenye upande wa teknolojia.
     
  2. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwani kuzungumza ndio kufungua? Kwanini wafungue Tanzania? Kwani kuna walaji wakubwa wa bidhaa zao hapa Tz? Kuna cheap labour iliyosoma inayopatikana kirahisi hapa kwetu? Tusijifariji tu. Labda alikuwa anaomba msaada.
     
  3. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    kichwa cha habari na yaliyomo haviendani kabisa.

    Sahau HP kufungua kiwanda tanzania. hata service center hawana wanatumia third party. namna gani vipi peleka hii habri kwenye siasa au chitchat
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    source plzzzzzz.......
     
  5. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    i was so xcited wen i read the header!...waache kwnda SA au CHINA waje hku!may b in dreams!
     
  6. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Seriously Wakuu,hata mm nimemsikia Jakaya kupitia Tbc akiteta na Afisa Mzito wa HP kwenye taarifa yao ya habari asubuhi!!
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hao cheap labour wenyewe hakuna hata service centre hakuna hizo ni ndoto!
     
  8. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani msiwe so close minded, naposema kufungua namaanisha ni on planing proces dats why ktk detail nilizotoa nimesema, wamefanya mazungumzo na mmiliki wa kampuni hyo na kutoa hyo plan ya kufungua kiwanda. So its a plan na kama wametamka kutaka kufungua hapa wats the problem.
     
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Tumesha mzoea huyo.
     
  10. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    It was stated katika taarifa ya habari ya TBC asuhuh.
     
  11. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wewe hakuna kitu kama hicho. Sema wanafanya mazumngumzo mengine

    Strategic planning za kampuni makini wanajua wataivest wapi five years to come. Huko na JK wanapiga story tu.

    Hivi unasema mmiliki au muwakilishi wa HP EMEA. I cant see even mmmiliki wa HP anakuja eti kuongelea uwekezaji Tanzania tena wa kiwanda

    Akija sana sana ni kutoa misaaada ya ma server amabayo hawatumii tena
     
  12. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    zing, unachobisha nikipi, nadhani hujui wat hapened ths week in south africa. It was an economic forum ambayo makampuni mbalimbali na nchi zote duniani walikutana na kujadili njia za kukuza uchumi wa nchi zao. And thats were jk aka meet na uongozi wa HP na kumpa mkakati wao wakutaka kupanua zaidi wigo wa kampuni yao mpaka tanzania na kufanya tanzania kuwa base ya products zao kwa kufungua kiwanda cha kuzalisha bidhaa zao hapa na spare parts zake.

    Na hii plan sio kama Jk ameomba, wao ndio wametoa hyo proposa na jk amewakaribisha.
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kikwete atawaambia jamaa waje kupick watoto IFM na Tumaini, na kisha atawaambia kiwanda pelekeni KENYA
     
  14. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Acha kudanganya umma wewe! Yaani HP watoe plan ya kufungua kiwanda halafu kusiwe na habari sehemu yoyote kwenye mtandao?
    Ufungue kiwanda nchi haina hata umeme wa uhakika, hao HP wamedata?
     
  15. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    We mtu unaota unafikiri ni kiwanda cha juice kile !?
     
  16. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakati mwingine inabidi tuishi kwa matumaini kuwa huenda inaweza kutokea kweli! Sijui kama hiyo ahadi aliyotoa mwakilishi wa HP ilikuwa written zaidi ya kuwa iliibuka kwenye mazungumzo ya kawaida kati ya mheshimiwa rais na mwakilishi wa HP.
    Lets wait and see!
     
  17. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    May be 2099!
     
  18. mazd

    mazd Senior Member

    #18
    May 7, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    "Jipe moyo ipo siku utashinda"---Nadhani hata mmoja kati yetu akitokea mtu na kumwambia tammpa 100milions sio vyema kumfukuza na kadhani haiwezekani coz wewe hujawahikuziona na wala huna pakuzihifadhi--ni bora umuitike na na utizame atasema au kufanya nini.
     
  19. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mangapi yameahidiwa lakini hayajafanyika?i dont believe this mpaka nione kimefunguliwa...
     
  20. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #20
    May 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Akiongea na papa tutasema anataka kuhamishia makao makuu ya kanisa Tanzania
     
Loading...