Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoyce temu azindua.......

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Aug 14, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    [h=2]WAANDISHI WA VITABU, MASHAIRI NA WANAMUZIKI WALETA RAHA KATIKA TAMASHA LA PEN & MIC III.[/h] 04 Aug

    [​IMG]Aliyekuwa Miss Tanzania 1999 na Mwandishi wa kitabu NAYAKUMBUKA YOTE Hoyce Temu akichangia mambo muhimu kuhusu kitabu chake katika tamasha la PEN & MIC lililofanyika katika mgahawa wa Saffron uliopo kwenye jengo la Quality Plaza.
    [​IMG]
    Msanii kughani mashairi Crystal Leigh Endsley ambaye alikuwa miongoni mwa wanachama wa tamasha la PEN & MIC akionyesha umahiri katika fani hiyo.
    [​IMG]
    Hoyce Temu akiwa katika picha ya pamoja na Meneja Mkuu wa Kampuni ya kuchapisha vitabu ya MKUKI na NYOTA ambayo ndiyo imechapisha kitabu cha Hoyce Temu. Kitabu NAYAKUMBUKA YOTE kiko mitaani tayari na kinapatikana kwa shilingi 5000 kwa nakala lengo likiwa ni kuhamasisha wasichana na wanawake wanaopitia magumu katika maisha.
    [​IMG]
    baadhi ya watu na wadau mbalimbali waliohudhuria tamasha hilo.
    [​IMG]
    Mwandishi wa Kitabu Hoyce Temu akiwa katika picha ya pamoja na Mkuu wake wa kazi kutoka UN Sala Patterson (kushoto) pamoja na mdau.
    [​IMG]
    Mrembo wa Tanzania 1999 Hoyce Temu katika picha ya pamoja na Mrembo wa Tanzania 2002 Angela Damas.
    [​IMG]
    Mwandishi wa Kitabu Hoyce Temu akipongezana na rafiki ya mpenzi Hobokela Magale katika tamasha la PEN & MIC mara baada ya kutoa ufafanuzi wa kuwa mshauri wake mkuu.
    [​IMG]
    Hoyce Temu akimkumbatia mke wa mfadhili wake mkuu Bi. Bgoya.
    [​IMG]
    Wadau wakishangilia matukio mbalimbali yaliyokuwa yakiendelea ukumbini humo.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    sijui anasema nini....kwenye hiki kitabu maana bado sijakitia mkononi............lakini kama kile kipindi chake kisicho na kikomo kwenye channel ten............ is anything to go by..............................I am really loss with words.................
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Anazidi kuchoka huyu mdada!
    By ze way hongera zake, ni hatua nzuri japo sijui contents za kitabu chake!
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    kinachomchosha utakuta ni kukosa gavana...................
     
  5. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    We unayesema anazidi kuchoka hujui hata mbuyu ulianza kama mchicha. Kwetu tunauliza jani bichi hucheka lililo kauka? Serve your comments one day na wewe utachoka tuuu. Hongera mrembo hoyce.
     
  6. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa wasichana walio kwenye mazingira magumu wata afford kulipia sh 5000/=???
     
  7. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Amekwisha olewa? Je ana watoto wangapi? Maana shavu linazidi kudondoka na mvuto anapoteza. Hii fani vipi?
     
  8. wende

    wende JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ...well,anajitaidi.
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    haya mamaaa...all the best na kitabu chako......
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ila nahisi angekizindua wakati ule anashikilia taji angeuza sana,sio sasa hata umaarufu wake umepungua ndio anazindua kitabu?!
     
  11. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Atleast she's doing something descent! Kuliko angezeeka na scandals! I wish her luck...
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani tuwe waungwana kidogo,alikuwa miss Tanzania miaka 12 iliopita na wote tutachoka in good time,tumsifu kwa kuandika kitabu ni jambo zuri.
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa sababu za kwake zilikuwa zinaminywa na mwenye kutoa za wenzake.
     
  14. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Apewe sifa zake mdada hoyce yupo juu anajitahidi kwa kweli big up
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    wewe nae vipi?
    kuna miss tanzani mwenye akili ya kuandika kitabu?
    wakishashinda wanawaza mabuzi kwanza...
    ni mpaka mda wao upite...na chati ishuke
    ndio wanapata akili ya kuandika vitabu...

    i bet we mwenyewe enzi zako mashine bado mwalu..
    hukuwa unajua hata vitabu vinapatikana wapi lol
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    With all fairness to Hoyce, she went to school in the US for 4 years after Miss Tanzania. She graduated and started writing a book.
    She returned home and got a job. What's wrong with that?
     
  17. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona watu wakiandika upande wa pili wa huyu bint habari zinafutwa? kama ni hivyo basi hata hao wengine tusiandike mambaya yao. Huyu ni mchafu saana.
     
  18. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 764
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    naujua uwezo wako kwa siku nyingi kiasi nilipenda uwe mwanasheria lakini nashukuru unaweza kuikomboa jamii kwa kujitoa kwa kiasi kikubwa japo sija soma kazi yako hii hata kama umeandika ugolo but yu have make it
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    exactly.....
    Nazungumzia alipokuwa miss tz angeweza andika kitabu???????
     
  20. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa silika yetu watanzania kusoma kitabu ni issue... itakuwa kwa mwanadada kama huyo kuandika kitabu ... ' take five!!!! Keeeppp it up! Hoyece ...yur intellingent than most celebrite of your age!! Keep up the good job!!
     
Loading...