Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Howard Webb-man of the match

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Feb 6, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    MAPENZI NI MAZURI PALE UNAPOPATA UMPENDAE UKAMFANYA UNAVYOTAKA
    LAKINI AKIINGIA SHETANI MMOJA AKAJIFANYA ANAJUA KUPENDA BASI INAKUWA SHIDA TUUPU
    UNAMJUA HUYU

    """""""""""""Howard Webb""""""""""""""""""""""""""""
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    this man is a disgrace...... Howard Webb......
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Howard ni Manure damu!
     
  4. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah! huyu jamaa Howard Webb anajua sana... ile penalti ya pili alivyoitoa... very professional.. Goli la Chicharito kidogo Hoawrd Webb aruke ruke kwa furaha!!
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    ujaona chupi yake ilikuwa inaruka ruka kwa ndani hana adabu ya kuzaliwa huyu
     
  6. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio refa bora Uingereza kwa sasa, na ndie aliechezeshpa mechi ya fainali ya kombe la dunia mwaka 2010 kati ya Hispania na Uholanzi. Kama kuna mtu anabisha simshikii bakora. Nahisi huyu refa atarithi mikoba ya yule refa kipara mtaliano, PIERLUG COLLINA.
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    umelogwa kweli mpwa unajua huyu ni takataka kuliko wote uk
    unataarifa alitoa kadi 3 zanjano bila kumtoa mtu nje
    usiniulize wapi kama unadata zake means na hiyo unayo
    rekebisha usemi
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jamaa mjinga sana
     
  10. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,841
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huyu ndiye mrithi wa Fergie Akistaafu.
     
  11. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    huyo n mpenz wa fergie jana alpgwa picha kapakatwa na fergie huku akinyweshwa pecali.
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Ila anajiamini kwelii jamaa tanzania utoki uwanjani vile haata sikumoja
    we na angefia mbagala angezikwa mbagala
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wivu wa kike hamkuona kuna sehemu mpira ulimfikia miguuni akaucheza na kumpasia mchezaji wa chelsea acheni hizo mlikuwa mfungwe shukuruni sana mmeponea chupichupi kufungwa!!!
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    na wewe unakuja huku??haya tumeskia nasikia mmemualika tena achezeshe mechi ya liverpool nasoma hapa sina mbav u kwenye net
    liver wakikubali ni wapumbavuu
     
  15. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Wewe nawe huna tofauti na HOWARD WEBB
     
  16. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nimetoa evidence za ubora wa Howard Webb mbona wewe hujatoa evidence za kauli yako.NO RESEARCH NO RIGHT TO SPEAK. Halafu unasema eti mimi nimerogwa, kama kuroga sio mimi ila watakuwa wamerogwa kamati ya waamuuzi ya FIFA kwa kumteua achezeshe mechi kubwa kama ile. Halafu kumwita binadamu mwenzako Takataka sio ustarabu. Hakuna binadamu aliekamilika, je wewe tukigundua mapungufu yako na kukuita TAKATAKA utafurahi? Anyway inawezekana huyu refa ana mapungufu yake lakini ubora wake unabaki palepale. Ngoja nikupe mfano, katika serikali yetu ya Tanzania hakuna waziri mchapa kazi kama John Pombe Magufuli. Huyu hana mpinzani kwa kazi yake. Lakini si muda mrefu aliteleza ulimi alipowaambia wananchi wa kigamboni kama wanaona nauli ya kivuko ya sh.200 ni kubwa basi wapitie Mbagala. Je, kutokana na kukosea kwake waziri Magufuli ndio iwe sababu ya kutoa ubora wake? Ubora unabaki pale pale kwani kukosea kupo kwa binadamu. Nimekupa huo mfano ili nikuthitishie ubora wa Howard Webb hauwezi kufutika kwa sababu ya makosa yake ya kibinadamu.
     
  17. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nimetoa evidence za ubora wa Howard Webb mbona wewe hujatoa evidence za kauli yako.NO RESEARCH NO RIGHT TO SPEAK. Halafu unasema eti mimi nimerogwa, kama kuroga sio mimi ila watakuwa wamerogwa kamati ya waamuuzi ya FIFA kwa kumteua achezeshe mechi kubwa kama ile. Halafu kumwita binadamu mwenzako Takataka sio ustarabu. Hakuna binadamu aliekamilika, je wewe tukigundua mapungufu yako na kukuita TAKATAKA utafurahi? Anyway inawezekana huyu refa ana mapungufu yake lakini ubora wake unabaki palepale. Ngoja nikupe mfano, katika serikali yetu ya Tanzania hakuna waziri mchapa kazi kama John Pombe Magufuli. Huyu hana mpinzani kwa kazi yake. Lakini si muda mrefu aliteleza ulimi alipowaambia wananchi wa kigamboni kama wanaona nauli ya kivuko ya sh.200 ni kubwa basi wapitie Mbagala. Je, kutokana na kukosea kwake waziri Magufuli ndio iwe sababu ya kutoa ubora wake? Ubora unabaki pale pale kwani kukosea kupo kwa binadamu. Nimekupa huo mfano ili nikuthitishie ubora wa Howard Webb hauwezi kufutika kwa sababu ya makosa yake ya kibinadamu.
     
  18. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    chelsea fans,ushabiki usiwafanye mkawa vipofu,webb aliwabeba kipindi cha kwanza kwa kuwanyima man utd penati mbili za wazi na ilikuwa cahil apewe nyekundu...penati alizotoa zote hazina tatizo....ya evra ilikuwa clear kabisa,...ya pili kidogooo ilikuwa na utata lkn ni ngumu kwa refa kuona kila kitu,kama uliangalia game ya man city na fulham nadhani mliona jinsi johnson alivyo cheat na man city wakapewa penati
    Kumbuka kuwa tunapiga kelele kwa kuwa tunaangalia mpira kwenye tv na tunaona kama timu haikutendewa haki mara pale wakiweka slow motion,zaidi ya hapo huwezi jua kama pale refa kakosea au laa
    kumbuka kuwa hawa wachezaji wanacheza kwa kasi sana ndio maana wenzenu huku wanataka technology ya tv katika kuamua baadhi ya mambo kama ilivyo kwenye tennes
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0

    New World Record : Howard Webb has awarded Manchester United 8 penalty kicks in the last 9 matches he refereed for them
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0

    Ah , c'mon webb , only 2 penalty kicks for United ??! you could have done better ... they needed another one in injury time .
     
Loading...