Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwendabure, Sep 5, 2011.

  1. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Julius Kambarage Nyerere (JKN)
    Jakaya Mrisho Kikwete (JMK)

    Kwangu mimi niliyezaliwa na kukulia wakati wa Mwl Nyerere inanipa tabu si haba! Wakati huo tukiimba JK! JK! JK! Na herufi zinapatana Julius Kambarage...!
    Imekuwaje Jakaya Mrisho itamkwe kwa ufupisho wa JK?
    Nawasilisha! nasubiri ufafanuzi.
     
  2. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Hapo tatizo sasa ni nini?
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mkuu! Kama hili lako ni jibu, lakwangu linabaki kuwa swali.
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Unajaza server ya JF kwa thread zisizo na maana kabisa.
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hapo ni tatizo la kimtazamo na sio Jk.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    hata mimi linaniuzi sana hilo jina kufanana; but ni kama mlima kilimanjaro na kishuguu.
     
  7. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Asante Mkuu kwa kutumia muda wako wa maana kutoa maoni ktk thread isiyo na maana kwako.
     
  8. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tatizo ni kupewa jina ambalo hana sifa nalo mkuu..

    fire
     
  9. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mkuu! Tofauti ya kimtazamo ndo inazaa hoja. Nakubaliana nawe.
     
Loading...