Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How will you react?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jaguar, Apr 5, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umepata mke/mme na kipindi chote cha mahusiano hamkuwahi kujuana kimwili.Baada ya kufunga ndoa,siku ya kwanza kupeana tunda,mke/mme anakuonyesha viwango vya hatari yaani full ma freestyle na sarakasi za kila aina kitandani.Huu uwezo kaupata wapi na kaupataje?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We nawe!Kwani alikwambia kazaliwa jana?Mapenzi ni sanaa ambayo sio lazima mtu ajifunze darasani.Ni ubunifu tu unaohitajika!
     
  3. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Unless he/she had expressively claimed to have never had done anything especially the "do", I dont see what is there to be surprised about?
     
  4. t

    tatiana. Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kUNA SEHEMU NYINGI SANA MTU ANAWEZA KUJIFUNZA..KUNA VITABU VYA MAPENZI, BLOG MBALIMBALI KAMA 8020 MALAVIDAVI, PICHA ZA NGONO NA KWINGINE KIBAO KAMA MAKUNGWI, SHULENI NA KADHALIKA.. HAYA MAMBO HAYANA UZOEFU BALI UBUNIFU NA KUFANYIA KAZI ULICHOKIONA AU KUSOMA KWA NADHARIA... AISEE..MI MWENYEWE SIKU YA KWANZA TUU...JAMAA..ALICHANGANYIKIWA..HAHAHAHAAAAAAAA...UNALOO
     
  5. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mastyle!!!!!:mmph:
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    nilham upooo?
    miss you..
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Dah! hichi kichwa ch habari nilikisoma vibaya "how will yu erect" nitarudi.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    khaaa! Bora usirudi.
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuhusu kusoma vitabu,blogs,sijui kujifunza mashuleni si kitu.Tukubali kwamba kabla hajawa na wewe alikuwa ni 'super striker' yaani mpiganaji hatari,huwezi kujifunza football just kwa kuangalia football match bana!,you must practice it very hard.
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    ureact ili iweje sasa?
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,754
    Trophy Points: 280
    Kwani ulimkuta bikira? Jibu ni HAPANA...Ina maana hao waliowahi kabla ya mume walimuonyesha/walimfundisha maujuzi yote hayo. Sasa mume hana sababu yoyote ya kujiumiza kichwa na kuanza kukosa raha kwa hili inabidi mume afurahie tu maujuzi ya mkewe.
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,344
    Likes Received: 9,018
    Trophy Points: 280
    Kumbuka, siku hizi watu wanajifunza ma style kwenye mtandao kuanzia wadogo. Usishtuke ukikutana na hayo mambo.
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hapo umenena mkuu,inabidi uwashukuru waliokutangulia kwa kumpa mkeo xperience ya kutosha kwani bila wao ungeanza na moja.
     
  14. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    uta react vp?utafurahi au utakasirika?
     
  15. B

    BANDAZ Member

    #15
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akicheza kibao kata nawe cheza, akicheza bolingo nawe cheza, akiruka hip hop nawe jirushe. Unashangaa nini sasa resond to the tune banaa.
     
  16. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,957
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ameupatia kwenye muvi
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwani umemkuta hajachanwa (bikra) kama hukumkuta hivyo ujue keshafunzwa na wengine zamaniii we hapo ni kufuata kilichowaunganisha tu kumbuka " ukimchunguza sana BATA huwezi kumla"
     
  18. nemic4u

    nemic4u JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    kapata kutoka kwa somo wake !
     
  19. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    huu ni ulimwengu wa sayansi na technology..sasa unashangaa nini..
    inawezekana wewe ulimboa mno siku hiyo kis aunataka uonekane hujawahi kufanya
    hahahhaha NAPATA PICHA...ushamba huo
     
  20. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    enjoy the show!
     
Loading...