Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How to use JamiiForums effectively

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invisible, Mar 13, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Mar 13, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    EDITED: Jan 25, 2016 (after JamiiForums UI changes)
     
  2. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thanks a lot Mr Invisible
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ...Robot
    You ROCK!
     
  4. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu Many thanks ila naomba msaada zaidi hapa...

    Hili somo hapo juu sijaelewa maana nimejaribu sana ila nashindwa kabisa kuweka picha chini ya User name yangu!! Nahisi ufanisi wangu ktk mambo haya ni mdogo. Naomba msaada.
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Tupo wengi......twataka msaada!tuweke na sisi AVATARS ZETU......
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Mar 15, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    mahesabu kusanya mahesabu yako kuja [ support@jamiiforums.com ]nasi tutakusaidia kuibandika avatar yako kirahisi.
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    get ready am coming soon...!
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Nov 5, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    I now can see em coming buddy :)
     
  9. k

    kapuchi Senior Member

    #9
    Nov 5, 2008
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ushauri wangu mkuu ni kwamba hizi instructions kwa namna moja au nyingine ziweko mahali pa wazi ili kwamba 'new comer" yeyote akitinga jf azione wazi wazi asisumbuke sana kutafuta. maana hata mimi nilihangaika sana nilipojiunga na jf hivi karibuni,mpaka member moja akanikwamua.

    lakini hata mimi bado nahitaji kujua jinsi ya kuweka yale maneno ya kumalizia ambayo yanabakia permenantly i.e 'ficha upumbavu wako usifiche hekima yako'
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Nov 5, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu kapuchi,

    Naomba kwa niaba ya wenzangu tuwie radhi kwani hii topic ilikuwa iko mbali na wengi. Naiweka juu kabisa ili iwe inasomeka kirahisi na wanaokuja na maswali waweze kujibiwa kirahisi.

    Kuhusiana na avatar (picha) yako basi nenda link hii:

    http://www.jamiiforums.com/profile.php?do=editavatar

    Kwa mambo mengine juu ya nini cha kufanya kulipa jina lako mambo mengi zaidi basi tembelea hii link:

    http://www.jamiiforums.com/usercp.php
     
  11. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2009
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Invi hii nick imesahaulika pass =Ulate ifanyie maloso mwana
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Jan 8, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mwambie atume email kuja kwangu kwa kutumia email aliyoitumia kusajili hiyo nick ili nifanye reset ya password yake.

    Ahsante
     
  13. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2009
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau naamini tunawataalamu wazuri sana wa IT humu ndani, kama kuna uwezekano wa kuifanya JF iwe inajiupdate (automatic update) yenyewe badala ya kurefresh ifanywe hivyo. Mfano kwa sasa kama umeifungua kukawa na posts mpya inabid urefresh ndio uzione.

    pili kama kuna uwezekano wa kuifanya member akisign in iwe inamsign out automaticall after certain time.
     
  14. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2009
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    i mean unaweza ukasign in na ukaiweka computer yako kwnye standby mode ukirudi baada ya muda/nxt day unajikuta upo hewani bado.
     
  15. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #15
    Feb 14, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Pia kwa wale waliojisajili, ni vema SANA mkatembelea jukwaa hili kwani lina mengi ambayo si rahisi kuyapata katika mtandao!

    Click: JF Store: Enjoy This!

    Hiyo ndiyo faida ya kuwa registered!
     
  16. R

    Raphsam Member

    #16
    Feb 17, 2009
    Joined: Sep 11, 2008
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    How can post a post in jamii forums coz every day I fail to do so!
    Msaada wadau........
     
  17. Lady Capricorn

    Lady Capricorn Member

    #17
    Feb 18, 2009
    Joined: Jun 23, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi Mods,
    I love the freedom of expression allowed in JamiiForums so keep up the good work.

    My question is this: is there some kind of quality control here? I just saw a post about a private citizen whom I know personally. This post is harmful and completely untrue, and the poster hasn't had the courtesy to provide the source of his incorrect information. Is there a way to address this kind of behavior?

    Can I appeal to the mods?
     
  18. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #18
    Feb 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    It could be healthier if you could directly REPORT the topic you're complaining about and use the commands explained in this info (User Report This Icon) to complain about such materials. Report that post NOW.

    To know a person is one thing, but defending that person is another thing.

    If the poster does NOT follow JF Rules he/she will have to face a ban, warning or whatever is applicable.

     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Jun 4, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Watu hawaisomi hii naona... tunapokea mails kibao over the same issue
     
  20. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani sisi wageni humu, mtupe maelekezo vema!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...