Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HOW TO UNLOCK MODEM E153u-2(AIRTEL)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by GHANI, Jan 15, 2012.

  1. G

    GHANI JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    WATAALAM NAOMBA MSAADA JINSI YA KU-UNLOCK HII MODEM NI YA MTANDAO WA AIRTEL(E153u-2).NATANGULIZA SHUKHURANI.THANKS.
     
  2. G

    Ginner JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Nahic izi modem zimeshashindikana
     
  3. c

    cc_africa Senior Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hzo hazijashindikana kama uko arusha njoo mskiti mkuu wa ijumaa kuna internet cafe imeandikwa Friends & Company.
     
  4. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Na kama hayuko Arusha Bali yupo Dar unasaidiaje?Na wengine wa mikoa mbalimbali? Kumbuka humu elimu bure ni kusaidiana kwanza.
     
  5. G

    GHANI JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu nipo mbali sana na arusha, ingekua bora kama ungeniwekea link,au kama kuna mwenye ujuzi zaidi. Aweze kunisaidia thanks.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mtumie link na jinsi ya kufanya kwani kuna watu walishatoa jinsi ya kuchakachua lakini haiweki 100% na wewe kama una huo ujuzi just release it! halafu ikimshinda atakuja kuomba msaada mwengine..
    hack for your interest..
     
  7. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    GONGA HAPA, HII SOFTWARE ITAKUWEZESHA KU-UNLOCK HIYO MODEM TEMPORARY, NA NDIO NINAYOTUMIA MIMI.

    [​IMG]

    SOURCE: http://forum.shaarpmind.com
     
  8. G

    GHANI JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu nashukuru sana nimefanikiwa have a good time, thanks.
     
  9. G

    Ginner JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mheshimiwa tunashukuru tumefanikiwa maana tulishaanza kukata tamaa juu ya hili swala......swali moja la ziada ningependa kujua nikisha unlock hii kitu ni dashboard gan inayofaa kutumika kufanyia connection
     
  10. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tumia hiyo hiyo dashboard ya airtel. Ukishai-unlock tu utaona signal zinapatikana kupitia hiyo dashboard.
     
  11. c

    cc_africa Senior Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo co link au maelezo, kinachohitajika ni kuwa na modem kwa sababu dc unlocker inafungua online
     
  12. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    mbona siioni link ya kudownload mkuu!!! naona matangazo tu !!!!
     
  13. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    umefanyaje kuipata hapo!! coz mi nimejaribu lakini naona matangazo kibao!!!
     
  14. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Gonga HAPA!
     
  15. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Join air ndo mpango mzima kaka ngoja niweke link hapa nakuja
     
  16. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Vilevile kuna jamaa kaleta shule nyingine, unaweza kutumia nokia pc suite software kuconnect to internet. Nimejaribu kwa airtel modem ndani kukiwa na line ya tigo imekubali. Shukrani Chief Mkwawa. For more information please click HERE!
     
Loading...