Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How to Trace Stolen Voda Moderm??

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Bushbaby, Apr 2, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Habari wana Jf, Nimelizwa computer na Moderm ya Vodacom, kuna jinsi yoyote ya kutrace moderm kwa kutumia IMEI au SERIAL ujue inatumika wapi? nimejaribu kupiga Voda customer care sijapata msaada wowote, nitashukuru sana kwa mawazo yenu
     
  2. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pole sana kamanda...but kama voda wenyewe wameshindwa sidhani kama inawezekana...but heb tuckilize wataalam wetu humu kama wataweza kukusaidia.
     
  3. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    mi naamini inawezekaza. ngoja tuingie chimbo.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu...wiki mbili zilizo pita niliibiwa modem ya Airtel...nikaenda ofisi kwao wakasema hawawezi kui-trace...niliambulia line tu...Tanzania bado sana kwenye haya mambo ya Technology, kama tuna shindwa ku-trace kitu kama modem au simu sijui tunaweza nini...
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    sijui kisheria likaaje...nakutakia mafanikio mema
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Voda ndo wangeweza kutrack au kuidisable. Kwa kuwa imeshaibiwa hakuna la kufanya, lakini ungeinstall software ya kutrack kabla kungekuwa na chance.
     
  7. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwenye simu yangu ya nokia nime-install anti-theft application ambapo naweza ku-trace simu yangu mwenyewe bila kuhusisha mtandao wa simu! Tembelea Ovi Store (www.ovi.com kama sikosei) upate hiyo kitu!
     
  8. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mkuu pole sana! Voda wanaona wakati hiyo modem inapokuwa inatumika na pia ipo eneo gani.lakini wambie waifunge imei yake(waiblacklist) so modem aitoweza kupata network.but you have to report this IMEI kwa tigo,Airtel yaani ni usumbufu.
    Mpaka TCRA wafunge CEIR (central Equipment Identity register) ndo ingeweza kuwa raisi kwani CEIR ikiblacklist imei inakuwa ipo locked mitandao yote apa Tanzania.
     
  9. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Ndo maana nimesema its too late now.
     
  10. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Nimefarijika na maelezo yako, Je unayo hy software ya ku-track ili iwe msaada hpo baadae inapotokea mtu ameibiwa simu au modem? Ntashukuru kwa msaada!
     
  11. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hiyo application inaweza kutumika kwenye computer?
     
  12. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
Loading...