Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

how to remove shadow in desktop icon

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Shauri, Mar 26, 2011.

  1. S

    Shauri JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hi wana jf
    mwenye ujuzi jamani anisaidie kidogo hapo:teeth:
     
  2. M

    Mayu JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mkuu jaribu kuweka swali lako ktk mazingira mazuri ya kumfanya na kumrahisishia mtu kukupa msaada wa majibu kuliko kuuliza swali litakalo mpa maswali mengi kabla hajakujibu.jinsi ulivyo uliza ni as if wote tunaiona na kuijua pc yako.
    Kitu muhimu ni unatumia OS gani, ilikuwaje na ikawaje, zote zimekuwa hivyo au baadhi, ukiclik zinafungua nk.
    Wenyewe wanasema nyambulisha swali.
    Mimi nina windows xp kunawakati exe file zilikuwa hivyo na zikawa hazifunguku ukiclick nikadownload kasoftwre fulani kadogo kanaitwa exe file association fixer nika run ikafix tatizo, just google "exe file association fixer" kama tatizo ndio hilo
     
Loading...