Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How to process scholarship application forms

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by pettymarcel, Jun 18, 2012.

  1. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    habari zenu wakuu ..mimi nimehitimu masomo yangu mwaka jana ila bado sijapata ajira na hali ya maisha nyumbani kwetu ni tete sasa nilipata wazo la kuwa na plan A NA plan B YAANI NITAFUTE KAZI NA HUKU NINATAFUTA SCHOLARSHIPS matatizo yangu makumbwa ni on how to process fom, pili mimi nina GPA ya 3.0 je ninaweza kupata scholaship?tatu ninatafuta sholaship za mambo ya jamii levo ya masters je ninatakiwa kutafuta chuo kwanza nikipata ni apply scholarship? naomba msaada jamani familia yangu inanitegemea sana na hawana uwezo plz kwa anaejuaa kwa undani plz msaada jamani
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mmmh Moja ya qualification ya vyuo vingi hapa nchini ni watu wawe na GPA 3.5 kwa ajili kujiunga na masterz programmes, hata hivyo jaribu kuomba vyuo vya nje kwani sijui wao wanahitaji GPA ya ngapi?

    Jaribu kupitia blog ya Makulilo au Scholar4Dev kwani kuna matangazo mengi ya scholarship huko

    Kwa vyuo vya nje unatakiwa pia ufanye mitihani ya language proficiency kama IELTS au TOEFL ili kuwa na uhakika wa kupata kwani huwa wanahitaji sana hiyo kitu.
     
  3. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,151
    Likes Received: 1,492
    Trophy Points: 280
    ni pm nkupe process kwa vyuo vingine TEFL si muhmu as long as utaweza provide evidence ya kuonesha kuwa english ilikuwa teaching language A level na wakati una pursue hiyo degree yako. GPA yako pia kwa vyuo vya nje inajitosheleza unaweza soma post graduate baadae ukaunga masters, so itategemea wataka scholarship ya post graduate au masters.
     
  4. T

    TUMY JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mambo mengi ya kuzingatia kabla hujaomba scholarship mkuu, kuna mtu kasema um pm jaribu kuwasiliana nae ila kama utahitaji info. zaidi tuasiliane pia.
     
  5. +255

    +255 JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,730
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Ka issue itakuwa kwa PM na wangine wenye shida ka hizo itakuwaje!
     
  6. wehoodie

    wehoodie JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
  7. l

    london JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kupata admission kwenye master's programme utapata iwe ndani au nje ya nchi. Ugumu utakuja pale utakapokuwa unasaka hiyo funding/grant/scholarship, kwani utakuwa unapambana na watu wenye ufaulu mzuri na pengine wengine kiingereza ni lugha mama. Mimi nakushauri hivi kama unataka kusoma nje ya nchi: fanya hiyo mitihani ya kiingereza ufaulu vizuri kabisa; anza kuwa na utamaduni wa kuandika articles kwenye magazeti zinazohusu eneo lako la utaalam na current issues ambazo ziko kwenye debate ila km unaweza ku-publish kwenye academic journal ni vizuri zaidi; na mwisho hakikisha personal statement au research proposal iwe yenye mvuto kwa maana ya kwamba uandike katika contemporary issues au mada zilizo motomoto kwa sasa duniani, bila kusahau kuangalia interests za idara unayoomba. Mambo haya niliyoyapendekeza yanawezakufukia low GPA yako wakakuona labda uliteleza kwa bahati mbaya ili mambo unayajua. Kila laheri. Ukitaka msaada zaidi basi tunaweza kuwasiliana.
     
  8. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mmmh......! jamani wengi tuna tatizo hili... kwa nn msitujuze wengi jamani
     
  9. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,151
    Likes Received: 1,492
    Trophy Points: 280
    nipeni muda mpaka jumapili niandae page ntakayo weka hapa itakuwa na scholarships na fellowships nyingi nyingne kwa ajili ya tanzania na watu uwa hawa apply may be kwakuwa hawazioni au wanaogopa ku apply
     
  10. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    asanten sana ila wenye kuweza kutupa msaada zaidi tungefurahi zaidi
     
  11. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2014
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    scholarship
     
  12. Spinster

    Spinster JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2014
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 373
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    hujapata tu!!?
     
  13. N

    NICODE Member

    #13
    Aug 2, 2014
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbona mm nina G.P.A 3.0 ya udsm na nilifanikiwa kupata admission ya kusoma masterz mzumbe......
     
  14. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2014
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hongera mkuu!
    UDSM/NELSON MANDELA usingepata.
     
  15. N

    NICODE Member

    #15
    Aug 10, 2014
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata udsm kwa walio somea pale wanachukuliwa
     
  16. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2014
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Hii qualification ya masters (GPA ya 3.5) sio sahihi mkuu. Second class lower division ambayo ni 3.4 na kushuka mpaka 2.8 unasoma masters vizuri tu.
     
  17. Curious Naturally

    Curious Naturally JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2014
    Joined: Mar 2, 2013
    Messages: 382
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    mkuu utakuwa umetusaidia sana! Ahsante kwa moyo wako
     
  18. M

    Man tindwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2014
    Joined: Aug 3, 2013
    Messages: 304
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Evram sio sahihi masters hata UDSM inaanzia lower second ambayo inaanzi 2.7 na kundelea hiyo 3.5 labda unazungumzia ututorial assistant


    =
     
Loading...