Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How to make a Natural and pure home made VIAGRA

Discussion in 'JF Doctor' started by baraka607, May 2, 2012.

  1. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari wakuu, leo ntashare tips za kutengeneza viagra ukiwa umetulia zako nyumban na ukawa unatumia kupigia kazi hamna dunia nzima.
    Steps ni kama ifuatavyo:~
    1. Nunua tikiti maji na limao zako mbili
    2. Katakata tikiti maji vizur na lisage kupata juice yake
    3. Chukua kisufuria weka hiyo juice ya tikiti maji na anza kuichemsha
    4. Wakati inachemka kamulia limao zako mbili then iache ichemke kwa dakika 5 then itoe na iache ipoe
    5. Ihifadhi kwenye kichupa chako kisafi na kila unapokua na game kunywa dakika 15 before game kuanza!

    WARNING: Kama una matatizo ya moyo do not drink this!

    Basi wakubwa solution ndo hiyo kwa wale ndugu zangu wanaohangaikaga na za dukan mwisho wa siku unaishia kujiua kabisa. Feedback muhimu!
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mwisho wake watu mtanyweshwa sumu, kisa nguvu za kiume!
     
  3. M

    Myn17 Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Tikiti maji na limao vya kuchemsha? Haya na hiyo kick inaisha baada ya muda gani manake mbio kama za wa-ethiopia ama karamajong zinahitajika! Kazi ipo!
     
  5. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu acha masiala.. Sumu iyo!
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,721
    Likes Received: 4,453
    Trophy Points: 280
    Mmmh una agenda ya kumuua mtu uchukue mke wake si bure
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hutakosa wa kujaribu hii kitu
    OTIS
     
  8. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unaweza jaribu' then ukaleta matokeo. Me nimeleta kwaajili ya ndugu zangu boys.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hamna kaka siwezi kuwa mbaya kiasi hicho.
     
  10. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama na wasichana wanaendaga mnara basi definitely itafanya kazi ipasavyo. Ila msije mkararuana tu' manake huo mzuka wake.
     
  11. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Eeeee......
     
  12. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tikiti maji linaheshimika sana na wajanja ktk kudumisha hishma ya ndoa, hasa mbegu zake.
    Thanx for sharing
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,721
    Likes Received: 4,453
    Trophy Points: 280
    Basi kama wazo lako ni jema na ubarikiwe maana wapo wengi wenye tatizo hilo
     
  14. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Karibu kaka' na shukran kwa mchango wako positivr!
     
  15. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    dah!!!!!
     
  16. g

    george_made Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninywe huo mchemsho wote au?
     
  17. K

    Koola Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kipimo hujasema.tikiti maji kubwa kiasi gani kwani hata dogo kama gololi na limau mbili.Au ratio in ipi vile.Pia wanywe kiasi gani kwa siku.Kikombe kimoja au kijiko kikubwa kimoja cha kulia chakula.Kama hujasema kipimo wengine watatumia bila mafanikio na wengine watakufa kwa kunywa kiasi kikubwa sana na watarudi lijali kama kijana aliyedaleshee.
     
  18. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 608
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    .. Kuna katikiti nilikaona jana pale home, ngoja nikirudi nikakachemshe namimi nijaribu. Ah, ninunue na limao.
     
  19. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante ntaijaribu kwa mchuchu wangu na mimi mwenyewe pia nione!!!!
     
  20. G

    Ginner JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Hahahha mkuu tuhakikishie pia iyo kitu sio sumu.....nani atakuwa wa kwanza kuionja iyo kitu...nani atamfunga paka kengele
     
Loading...