Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How to join society of Jesus(Jesuits) please.!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Vmark., Jun 24, 2012.

  1. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wana jf kama kuna mdau mwenye details za kujiunga na shirika la Jesuits naomba anijuze na kielimu mie ni graduate. All the best guys with constructive and destructive criticism.
     
  2. nover

    nover Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    angalia website zao zina maelekizo
     
  3. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Unataka kujiunga na Jesuits (kwa kiherehere cha yasemwayo mitandaoni na mitaani) ama unataka Kumtumikia Yesu Kristo kupitia Shirika la Majesuit kwa kuwa una Wito?

    Kama una wito, waandikie barua kupitia
    Mkurugenzi wao wa miito P.O. Box 1079. Wapo Dodoma Parokia ya Kiwanja cha ndege, watakujibu. Kwa maelezo zaidi njoo PM.
     
  4. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nenda Loyola High School,Mabibo Farasi - Dar es salaam.Pale huwa wana mtu anayeshughulika na miito.Zamani alikuwa Fr. Edmund Mallya SJ lakini kwa sasa nafikiri atakuwa mtu tofauti.Pia wana-community ya wa-jesuit pale kwa hiyo inaweza kuwa rahisi kupata taarifa zote muhimu.Goodluck!

    Sent from my BlackBerry 9650 using JamiiForums
     
  5. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu, fuata ushauri wa Mpogoro hapo juu! Alichosema ni kweli kabisa na sahihi.
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    St. Antony sio shule yao? Mwanza najua wanaendesha kanisa la St Francis Xavier pale Nyakahoja. But Loyola kule mabibo pia inaendeshwa na mapadri hao wa shirika la Jesuit...
     
  7. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Asanteni wadau for your contributions!
     
  8. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hawa watu wanahusika na nini?naona mmeniacha kidogo wakuu!!
     
  9. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    St. Anthony's sio shule yao.St. Anthony's hiko chini shirika la ma-brothers wanaitwa Christian Instruction(Brothers of Christian Instruction).Hao ma-brothers wana shule pia wanaendesha Tabora na pia babati Arusha huko.Na huko right kuhusu St. Francis Xavier Nyakahoja kule Mwanza,wao ndo wanaendesha kanisa na wako community huko.Kwa sasa wameelekeza nguvu sana Dodoma huko ambako wanaendesha Parokia ya Kiwanja cha Ndege,wana shule ya msingi na pia wanajenga chuo kikubwa tu kitakuwa.
     
  10. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    My dreams twenty years ago
     
  11. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Umepata komunio ya kwanza na kipaimara...ukijibu hili ntakuelekeza la kufanya lakini Uni PM
     
  12. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndio nimeshapata mkuu......... Bora utoe maelekezo bila pm hata kwa wengine wanaotaka itakuwa rahisi kupata info zaidi......
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2015
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,256
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Unatakiwa uwe njema kichwani..
     
  14. T

    THE FREE Member

    #14
    Oct 14, 2015
    Joined: Sep 20, 2015
    Messages: 56
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Kila la heri ktk kumtumikia MUNGU.
     
  15. prototypeman

    prototypeman JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2015
    Joined: Apr 4, 2014
    Messages: 246
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wanalipa mshahara tsh ngapi?
     
  16. Z

    Zuphora Senior Member

    #16
    Oct 15, 2015
    Joined: Jul 28, 2015
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama haupo bright ni ngumu na ili uwe Mjesuit kamili lazima uwe na masters na uwe padre bila ya hayo ni ngumu lakini kama upo Dar nenda Mabibo pale Loyola sio geti la shule bali lile lingine ndo nyumba yao
     
  17. T

    THE FREE Member

    #17
    Oct 15, 2015
    Joined: Sep 20, 2015
    Messages: 56
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Hamna mshahara wowote ila kila unachotaka utapata, Mungu atakulipa kwa namna ya pekee kabisa.
     
  18. p

    peter praise Member

    #18
    Oct 16, 2015
    Joined: Oct 1, 2015
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio kweli ukimtumikia mungu mshahara upo tena mkubwa tu
     
Loading...