Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How to Install XP without CD Rom

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MziziMkavu, Dec 5, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    I need to install Windows XP using USB-flash stick. Some one Can teach me how to use it? Thanks.
     
  2. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    mkuu shupaza asante sana njia yake ni ndefu lakini nzuri nitajaribu, nikiwa na cd kila mara huwa zinaharibika au zina crack cd bora utumie njia ya usb flash memory kuliko cd utakuwa nazo ngapi hizo cd? Nasema tena asante kwa ushauri wako.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu mwengine ajuaye njia Rahisi ya Ku install Windows Xp by Using USB Memory flash? zaidi ya hii aliyotowa Mkuu shupaza? Tafahali naomba msaada wenu Wakuu asanteni sana.
     
  5. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Is too technical to share with you, simply you are taking it soo simple i am afraid!
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    kinacho kuogopesha kitu gani mkuu Jayfour_King ni kitu gani unacho ogopa wewe ? Tupo hapa kwenye hii Forum JF kuelimishana sio kuogopana hakuna aliyekuwa anajuwa vitu vyote kuliko wengine kila mtu anajuwa kutokana na elimu yake alivyosomea wewe kwa hiyo hakuna kitu cha kuogopa ukiweza nifahamishe ukishindwa Didindisha atatoka mtu mwengine anayejuwa zaidi yako atatuelimisha asante kwa kunijibu Mkuu Jayfour_King
     
Loading...