Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How To Hide Porn On Your Personal Computer

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Boflo, Aug 15, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,395
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    3.jpg
    .............
     
  2. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,395
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Watu wengine bwana,,Badala ya kufundisha watu vitu vya maana...
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,762
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Labda kwa ****** ila kwa sisi wataalamu hauwezi ficha kitu kwenye computer!! Nikifika tu nasearch *.avi or *.mkv or *.DAT or *.MOV or *.VOB or *.mpeg or *.mpg or *.m2v or *.mp4 videos zote zinakujaaaaa!!!
     
  4. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    aah... Mbinu nzuri ya kuficha aina yoyote ya file ni hii
    • Mfano file ni .avi unarename kuwa .jpg
    • so change file name pamoja na extension
    hapo linakuwa haliload umemaliza kazi kwani umechange format na linakuwa unreadable.
     
  5. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mi hidding yangu nikuchange extension ...eg ****.avi nachange kuwa sheria.doc hahaha /// itaonekana ka word kumbe video file ....but what if ukicheki properties..........// only advanced people ndio wataweza jua mchezo
     
  6. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,893
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unaweka.mp3
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,888
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 135
    aaaah umenichekesha kweli, hiyo PC mnatumia wangapi?
    Mi sina hata haja ya kuficha
     
  8. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    amefanikiwa huyu... Haya kafiche bathi... Teh teh teh :focus:
     
  9. AKON

    AKON JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 219
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    haan haa wajanja tuna play local disk nzima, au disk yote unaitupia kwa vlc.....kila kitu kinakuwa clear kama asubuhi hata kama ni hidden files...haa haaa
     
  10. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ukibadili extension file linaonekana lakini kamwe hautajua kuwa ni video na wala hautaweza kulifungua mpaka ubadili extension
     
  11. AKON

    AKON JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 219
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    vlc player 11 inaplay kila file, sema ina tatizo la kukolapsi,, vlc inaangalia content siyo exe. kama vipi tupia powepoint slide yenye picha ndani, hiyo picha utaiona, au simply play local disk ya machine yako, then utaamini nachokwambia,
     
  12. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 5,685
    Likes Received: 1,361
    Trophy Points: 280
    It depends with your intentions but this is nothing in the world of forensic expertism.

    Read between the lines about computer forensics.
     
  13. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    unamaanisha hata file la .avi nikarename na kulifanya ku .doc VLC Itaplay? Ngoja nijaribu
     
  14. AKON

    AKON JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 219
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hey usisite kunipa feedback!!
     
  15. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,057
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mkuu kwanza pole kwa ako kaugonjwa kako kenye madhara.. Tiba ipo, nipm nikupe tiba, athari za ako kaugonjwa ni kubwa kuliko dawa za kulevya
     
  16. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,444
    Likes Received: 5,894
    Trophy Points: 280
    hebu ngoja njaribu hizu zangu kama zitakubali..............
     
  17. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,917
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    njia rahisi ni kuhide hilo folder coz ukirename na kubadili icon bado mtu akisearch atapata content, uki hide hata mtu akisearch litakuwa linarukwa, njia nyingine nikuweka kwenye system folders kama C:/Windows huku kwanza sio rahisi mtu kutafuta kwenye system folders, pia hata mtu akitumia search mara nyingi system folders n files uwa yanakuwa skiped
     
  18. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #18
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nyie mnamatatizo sa kama ninaweza kihide porn kwenye pc ya boss ....easy way nikucheza na extension na mtu hawezi ....angaika nakitu ambacho ajakitunza ooooops........... ilo ndio jibu b kuchange folder wala kuhide ni akili za beginners
     
  19. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mi nna 95GB ya hii mambo nimeiweka kwenye system folder ,nimeamua kurename forder kama ifuatavyo LATCHES ndani yake metric space-ionic crystals-quantum model-hormomophism-brags diffraction -then ndio unakutana na kitu chenyewe.
     
  20. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahaha.... Umeniacha hoi jembe..... ila hata ukisweka wapi... Bado kitu kinaonekana kiulainiii katika search...mi naona ni bora ukiycompress katika zip file na kuligeuza extension kuwa jar au exe na kuliname super mario.
     
Loading...