Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

how to heal from a breaking relationship?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gfsonwin, Jul 24, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Wapenzi wa MMU asbh ya leo hebu tujifunze jambo dogo lakin la muhimu kweli juu ya mahusiano yetu kwa mba ni jinsi gani twaweza kupona kutoka katika mahusiano yaliyovunjika. mimi nianze kwa kutoa mbinu chache wengine mtamalizia:-

    1) usikimbilie kabisa kuanzisha mahusiano mapya jipe muda uwez kusoma upepo.
    2) jitengenezee marafiki wa kawaida ambao ni wa sex tofauti ili wakupe company tu hasa ya outing ili kukutoa upweke
    3) hakikisha marafiki unaoweza kutengeneza ni wale ambao wako kama wewe yaani siyo couples zitakazo kuumiza moyo
    4) hakikisha kama unataka kuanzisha mahusiano u pick from the group na ndio sababu ya kusema uwe na marafiki wa kampany tu.

    nawasilisha. karibuni kwa mchango wenu
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    SEPARATION is a WOUND that no one can HEAL!
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hapana bana Smile you can heal, start a fresh page and move on kwa raha zako.... ni suala la kujipa muda tu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Its not true Smile!
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nyie watu mbona mnachukulia mapenzi siriaz saana?!!! Mtakufa siku si zenu. Ukiona anakuzengua, scroll down kwenye simu yako, stop kwa jina la yule aliyekuwa anakutaka, piga, anseni kujirusha, maisha yanaendelea. Simple. Mnatuamini sana wanaume e? na tutawatenda hadi mchakae...
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    gfsonwin are you talking from experience au ni theory tu?
    If my record is right, ur hubby is the 1st man in ur life; nisahihishe tafadhari.

    We heal differently, some people needs another man/woman to heal; some needs time n space some don't heal kabisa. Pia inategemea na how deep were u in love, commitment au investiments ulizoweka kwenye huo uhusiano.

    Hakuna formulae kama ilivyo kwenye vitu vingi vya maisha!
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sijui bana..mi sijui
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    loh! aya kaka
     
  9. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mwalimu gfsonwin, unatupeleka wenzio chaka. How do you pick from the group wakati ukiwa tu kwenye hilo group automatically feelings zako zinamuwakia mmojawapo hata kama sio the best kwenye group?
    I have a friend ambaye hutoka lunch na rafiki zake wengi wa both sex. Anapendwa sana na mdada mmojawapo wa hili group na huyu dada ni mzuri, anajiheshimu sana(one of the best I have seen), ni msomi, honest, mpole na mtaratibu. Jamaa anampenda another girl ambaye ameshamtesa sana mpaka sasa hivi but hajitambui, mpaka tunamshangaa! Mi huwa namshauri wasi hang out pamoja labda itasaidia.
    How do you guarantee dear madam, that if someone hangs out with many friends wont end up picking the wrong one?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa....ulosema dear..kuna mahusiano mengine ni rahisi kuachana nayo..lakini pengine inakuwa ngumu kweli kweli kutokana na nature ya mahusiano yenyewe ..ngoja nilale kwanza
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ulale muda huu, kunani?
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo namba 4 sio lazima...bt namba 1 its tru..i believe kama ulikua na mtu for a very long time mkaachana mh u need at least a year to recover
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280
    Dear kwangu mimi just to add up, huwa ni wakati pia mzuri wa kutubu na kumrudia Muumba wako, angalia ulipojikwaa, simama na endelea mbele. Nakumbuka siku moja kanisani ndoa ya mtu wangu wa karibu sana sana ikawa inatangazwa kwa mara ya pili, huku asilimia kubwa ya watu wakiujua uhusiano huo!! Niliona dunia iko vibaya
     
  14. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mbona sielewi kitu?!, ngoja ninywe dawa ya usingizi nikiamka ntakua na habari mpya..
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Time is best healer ,more take your space, grief alone if anecessary, cry out loud to take the pressure inside you and soon you will start a new fresh.
     
  16. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tried every means jombaa but none worked, in a new relationship yet she is nat lyk her. Truly a little scratch makes her images roll in ma mind....
     
  17. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    umeshawai kufanya hivyo ulivovieleza.
     
  18. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    For simple analysis majeruhi wa mapenzi ni wengi kuliko majeruhi wa ajali zote zilizotokea from 1995 up to date!

    (source mimi)
     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Kaunga labda niseme hivi sina experience ya relationshiip iliyovunjika but nina experience ya kuona watu waliopitia hali hii na wengi wao ambao nimekutana nao this is what they didi.

    kwanza kabisa wanapoona hakuna kurudiana like take your time i take mine basi kuliko kuendelea kufa kwa jaka moyo huwa wanajiachia they hangout with friends so as to chill. baadae from there ndipo wanapotafuta nafsi kwa watu wengine. it takes time to start a new relationship lakin pia they don't choose very strange people.

    to me this is an easier way than keeping it inside you and assuming that you can not heal as what Smile has said.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,195
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa u have ma like.
     
Loading...