Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

how to get udom jobs?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tabia, Aug 27, 2012.

  1. t

    tabia Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wanajamii naomba msaada kwa mtu mwenye anaweza kunipa direction namna ya kupata kazi za udom please ni pm.
     
  2. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    umeweza kulogin jf, umeshindwa kufungua website ya udom! au unataka kupata kazi kwa kutumia mianya ya rushwa?
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    "kunipa direction namna ya kupata kazi za udom please ni pm"
     
  4. t

    tabia Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kama ungeni pm ningekuona una akili:israel::eek2::eek2:
     
  5. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ninahasira sana na watu wasiowezakujiamini. Kumbuka kwamba mwenzako kupewa mtihani hakukuzuiii wewe kupata 100%. akikushinda kwa alama yoyote haimaanishi ni sababu alipewa pepa bali ni kwa sababu wewe ni kilaza, vinginevyo mnatakiwa kupata naye alama sawa yaani 100% wote. Tafakari na chukua hatua!
     
  6. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapa mwalimu wa physics, graduate wa monduli teaching college umejitahidi kujibu angalau kwa hekima! Sio yale majibu uliyompatia ZeMarcopolo........yalikuwa kama mtaro wa majitaka.
     
  7. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bila m1 hupati kazi pale
     
  8. KML

    KML JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nipe acount namba yako na namba yako ya siri then ntakupa namna rahisi ya kupata kazi udom
     
  9. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
  10. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Working environment bado ni unstabble pale.................... Usipalilie saaaaaaaaaaaaaana.
     
  11. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ukitaka upate kazi just apply & kick gud the interview
     
  12. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,256
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    mbona rahisi sana! nenda na kadi ya ccm alafu ukifika sema wewe ni mpare!!!!.......af ujfunze kusema yes na sio no!.............uwe tayari kupigwa pcha ya ndan!!! *usiwe mchoyo
     
  13. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huo ni mtazamo wako hasi tu,ila nushukuru unaweka wazi ili tukusaidie sisi tunaojua maana ya majibu yaliyo kama mtaro wa maji taka.

    Zingatioa kuwa vitu vyote ni vizuri duniani isipokuwa mpaka vifanyike muda na mahali sahihi na mtendaji husika. Inzi akikutwa kwenye mtaro wa maji taka habugudhiwi coz yuko mahali sahihi, ila akikutwa ndani ya sufuria lenye pilau ya kuliwa atasemwa ni mchafu. Parachichi ni tunda zuri sana na ukila mahali safi muda muafaka watu tutakusifu. Lakini kalie hilo parachichi chooni tukushangae, au kapakae kwenye ngozi yako kama hujakimbiwa. mpaka hapo utajua majitaka ni yapi na maji safi ni yapi?
     
  14. k

    kygrykos Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafuta kigogo wa pale akufanyie mambo
     
  15. Y

    YOSAYOSA Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi ambao hatujui njia za mkato tutaendelea kutumia hizihizi,ipo siku Mungu atanyosha na hakuna kukata tamaa mpaka.............
     
  16. c

    cagu Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  17. GP

    GP JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    dah, we mwalimu wewe, huwa unanifurahisha sana na majibu yako ambayo ni short, clear and with vivid examples!. yani wewe ni kama Yesu Kristo, unatoa lekcha kwa mifano halisi papo kwa papo. tukipata walimu 1000 kama wewe nchi ingekua mbali.
     
  18. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ahsante sana mkuu, mimi ni mwalimu kweli na wala si utani. Nilimaliza Monduli T.T.C, Mchepuo wa PM enzi hizo mkuu wa chuo ni mtu mmoja maarufu kwa jina la DEF, alikuwa mtata sana- alikuwa hataki uzembe na uvivu na konakona katika harakati za kimaendeleo
     
  19. m

    manyani Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hadi hapo Inaonyesha hunasifa ya kupata kazi popote!, jiajiri!
     
Loading...