Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How to get copy of xray pictures

Discussion in 'JF Doctor' started by Akthoo, Jun 1, 2010.

  1. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2010
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Tafadhali nisaidieni jinsi ya kutoa nakala picha za X ray au hata kuziscan ili niweze kuzituma
    kwa Dr. aliye mbali ili aweze kutoa tathmini yake.
     
  2. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ipige picha ya digital provided camera isitoe flash light yaani kuepuka reflection pia tumia mode ya black-white
     
  3. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duu mkuu si utafute mtalaamu wa x-ray au dr wa hilo tatizo aisome na kisha akupatie repoti ambayo utapeleka utakako.
     
  4. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2010
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Ahsante Tanga Kwetu;
    Hiyo ndio njia bora zaidi kwa yeyote mwenye shida kama yangu; hata kwa ajili ya kuzihidhadhi kwa matumizi ya baadae!
     
  5. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Piga picha mpya mpatie mtaalam isomwe ,halafu tuma hiyo mpya ya zamani iwekwe akiba.
     
  6. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2010
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Picha haitasaidia kwani kuna key things zitamiss. Unajua x-ray is observer dependent, yaani mtu mmoja anaweza kuangalia picha akaona finding muhimu na mwingine asiione.... you know why?.... its because in medicine eyes cannot see what the brain does not know! sasa kwa ushauri wangu ufanye mipango mgonjwa wako apige x ray nyingine lakini kwa kutumia x ray machine ambayo inapeleka picha kwenye computer then mwambie anayepiga akusevie image moja kwa moja then hiyo image ndo uitume. Nadhani muhimbili wanafanya hivyo, ukikosa hapo chek tumaini kwa dr Pedro au agha khan
     
Loading...