Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How to Get a Job With the United Nations

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Yo Yo, Dec 11, 2008.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    The U.N. is a huge employer and offers opportunities for advancement and career variety comparable to those found in large private companies. Think you've got what it takes to work in this truly global organization? Competition for most positions is fierce, but with a lot of preparation and a little luck, you may land your dream job with the U.N.

    Application by Internet

    Application by Competitive Examination


    Tips
    Warnings
    1:No green card required

    2:The U.N. does not accept general applications or resumes. Unless otherwise noted, you must use the online application system to apply for vacancies.

    3: Don't send extra information about yourself unless you are asked for it. Doing so will irritate the recruiters, who will view it as trying to go outside the bureaucratic process and they may use it as an excuse to bypass you. If you get an interview, that will be your chance to shine

    4: Don't put all your eggs into one basket: Map out other employment opportunities that you will seek in the process of trying to enter the United Nations and go for them as well. If you don't get in after trying for a few years, give it a rest.
     
  2. Piemu Esquire

    Piemu Esquire Member

    #2
    Dec 11, 2008
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MZEE WA VIJISENTI MATATANI.

    According to the dataz, Chenge sasa yupo London akiwa chini ya ulinzi wa makachero wa UK, akiwasaidia kuhusiana na uchugnuzi wa Radar. Habari nyeti nilizozipaata jana ni kwamba Chenge aliondoka kwa siri hapa nyumbani bongo kuelekea London, majuzi usiku ambako alikuwa akitakiwa kisheria na wachunguzi wa huko ambao ndio walioibua kashfa ya zile "Vijisenti". Huko London, alipokewa na makachero hao mara tu alipofika kwenye uwanja wa ndege, ambao walimpokea na kutokomea naye kusikojulikana.

    According to more dataz, ni kwamba Muungwana was approached na makachero hao wa UK, hata kabla ya kikao cha CCM Butiama, na kwamba hata alipokuwa anachagua baraza la mawaziri tayari alikuwa anazo habari za Chenge na "Vijisenti", lakini hakutaka pupa. Dataz hizo zinasema kuwa hata kabla ya kwenda India, Muungwana alikuwa tayari ameshawapa makachero wa UK, kibali cha maandishi cha kumshika, na kum-search Chenge, as much as they wanted or see fit!

    Kabla ya kwenda Butiama, Chenge was approached na makachero hao wa UK lakini akawajibu kijeuri sana kuwa yeye ni mtu mkubwa sana hawezi kutishwa na wakoloni, ndipo wazungu walipomuonyesha warrant maalum iliyoandikwa na kusainiwa na Muungwana, Chenge almost fainted, lakini akakubali na kuchukuliwa na makachero hao, walioi-search nyumba yake upside down kuanzia saa mbili asubuhi mpaka saa mbili usiku, na kupata ushahidi mwingi waliokuwa wakiutafuta na kuondoka nao, na muungwana alimpa order ya kuendelea kuwasaidia hadi watakapomaliza uchunguzi wao, na baada ya kujiuzulu Chenge aliambiwa ajitayarishe kwenda UK kushiriki kwenye kuwasaidia zaidi makachero hao wakizungu, ambako ndio alienda rasmi majuzi na yuko huko bado.

    Halafu dataz zaidi pia zinasema kuwa mapesa mengi na mali za mafisadi zimeszuiwa na serikali kwa siri kubwa sana, the matter of fact hata nyumba za mafisadi wengi zilizoko SA ikiwemo ya Mkapa pia zimeshikwa na serikali tayari, ikiwa ni pamoja na mapesa yao yote yaliyopo hapa bongo.

    Mafisadi wengi wamejaribu kumfuata Mkono ili awasadie, akiwemo Chenge pia, lakini according to the dataz hata Mkono amewaruka wote, baada ya kupewa a very strong warning na muungwana kuwa akae mbali nao, now mnyonge anyongwe, lakini haki apewe on this.

    ....More Dataz to Come Soon....
     
  3. M

    MiratKad JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2008
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mods,

    Vipi hapa mbona topic zinaingiliana?
     
Loading...