Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How to Fundraise for Ubunge,Udiwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Jan 30, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Jan 30, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu,habari!

    Ni wazi kuwa baadhi yetu humu jamvini tumeonesha ama tuna nia ya kugombea ama Ubunge au Udiwani na nafasi nyinginezo na wengine bado tunatafakari kama tugombee ama la. Wengi wetu tunahofu kubwa ya kuingia kwenye gane hili ni kwa kutokuwa na fedha ama kujiuliza tunapata wapi fedha za kutosha kuingia kwenye ushindani huu wa siasa..

    Na kwa kuwa wataalamu wa masuala haya ya siasa wanashauri kwamba mtu yeyote anayetaka kugombea ama Ubunge au Udiwani basi asitumie zaidi ya asilimia kumi (10%) ya gharama zote toka katika mifuko yake mwenyewe.It is advised that the rest you have to raise from different Sources.

    Na kwasababu hiyo basi naomba kwa wale wanaofahamu vyanzo mbalimbali basi tujadili vyanzo hivyo ili kwa wale tunaotarajia kugombea tuanze harakati za kukusanya pesa hizi kwani siku zimeisha na mchakato wa uchaguzi umeshaanza.


    [FONT=&quot]Possible Sources tafadhali………[/FONT]

    [FONT=&quot]Thank You in Advance for ur Cooperation!!![/FONT]
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Sahihisha hapo halafu tuchangie...
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    Jan 30, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Asante sana ..ngoja ni sahihishe...it is ten percent
     
  4. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuandaa dinner parties.
     
  5. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #5
    Jan 30, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Baba Enock
    Nimeshafanya editing!

    Enock hajambo lakini?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...