Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How to fix this problem?.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MIUNDOMBINU, Apr 28, 2010.

  1. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hi.
    I have 8gb sd card that I use with the Sony Camera T190 model.My problem is when i want to transfer the
    photo from sd card it displays empty on my Pc but when i Put the sd card on my Camera all pictures are displayed.what can i do to solve such problem?.Thank you.
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Unatumia USB au slot card ya kwenye computer nikiwa na maana phisicaly unachukua memory card na kuweka kwenye laptop itasoma kama memory stick au removable drive....kama kwenye camera ulikuwa unatumia memroy card wakati unapiga picha u will them.

    Kama ulikuwa unatumia internal memory..cable will be usefull.
     
  3. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    try this...use your camera cable to connect to the PC(with card inside the camera),dont insert the card itself to the PC
     
  4. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mkuu.nina connect sd card kwa kutumia card leader na inafunguka km kawaida lakini sio data yeyote japokuwa kuna picha kibao tu ndani.asante.
     
  5. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu AZA.I tried to do what you told me but I didn't success.may give me another procedure thanx.
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mzee miundombinu jaribu kutoa specification au aina za hiyo card reader yako na SD card. Inawezekana kuna incompatibility.

    Kuna SD card za aina nyingi na na Kuna SD card reader nyingine haziwezi kusoma SD card ya aina fulani.

    kwa hiyo Nahisi unashindwa kuona kitu sababu unachofanya ni kama kucheza DVD kwente Drive ambayo imetengenezwa kucheza CD za kawaida.

    DVD player (drive) inaweza kusoma na kucheza CD,VCD na DVD lakini VCD player haiwezi kucheza DVD.Nadhani umenipata.
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hii ni kwa sababu kulikuwa na virus na mara baada ya ku scan tu imeficha kila kitu. Fanya hivi: ukifungua card kwenye address bar ya hiyo card iliyofunguka type
    H: dcim\ (H ikiwa ni drive ya hiyo card yako. Lakini inaweza kuwa vyovyote vile si lazima iwe H) hapo itakuonyesha kwa chini kidogo ni file gani kisha li click litafunguka.

    Au wakati una scan angalia utaona mafaili ambayo yanakuwa scanned ni pamoja na picha zako. Andika directory hiyo kwenye address bar ya drive yako piga enter kila kitu kitakuwa bomba

    Kisha rudi kutoa taarifa.
     
  8. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    its a virus/worm problem,nashauri download ubuntu or any linux distro,burn it as iso,then run it live on RAM,utafungua picha zako.u can actually have ubuntu to run from usb flash disk,thn use it for the purpose,without installing it in ur hrd drive.
     
  9. m

    mzeewadriver Member

    #9
    May 4, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa maelezo yako kama sd card yako inafunguka na ina onyesha empty kana kwamba hakuna picha yeyote, baada ya kufungua nenda kwenye Tools halafu click kwenye Folder Option, ikishafunguka folder option, nenda kwenye view then click kwenye view hiden files halafu click apply then click ok. Nadhani utaweza kuziona picha zako, na baada ya kuziona nakushauri uzihamishe halafu uformat hiyo sd card.
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kuna wakati hata kwa njia hii huoni kitu. Mara nyingi nimekutana na cases hizi!
     
  11. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2010
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,841
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Miundombinu...Tupe matokeo ya ushauri uliotolewa... ili tuone tunaendeleaje>>>
     
  12. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ukisha jaribu options hapo juu tell us tusirudie kukushauri kitu kile kile
     
  13. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ndg wapendwa nawashukuru sana kwa ushauri wenu mzuri tena sana...kweli mnajari na kuthamini shida ya kila mwa JF...nimefanikiwa kupata picha zangu na data zingine wa kutumia driver ya CARDRECOVER ambayo unaweza kuipata katika website www.cardrecover.com Asanteni sana MUNGU AWABARIKI.
     
  14. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa hilo sambamba na waliokupa ushauri, JF yenye michango murua inawafaa wengi ambao wako makini.
     
Loading...