Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How To Disable Avast Theft Aware from my nokia 5800

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Officer2009, Jun 27, 2012.

  1. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Hello wana forum,kama miezi miwili iliyopita nilipata link ya theft aware nikaidownload na kui activate kwenye simu, na ikawa kwenye stealth mode(haionekani kwenye menu ya simu). Tatizo ni kuwa nikibadilisha lain ya simu message zinajituma kutoka kwenye laini niliyoweka hadi salio liishe, na hata nikiweka salio nalo pia lazima liishe (coz msgs zinaendelea kujituma), na hata nikirudisha lain ile niliyoitumia kua activate theft aware bado message naendelea kuzipata kwa ku deduct salio kutoka kwenye lain hadi salio liishe. Nifanyaje kuondoa hii program? Help pliz, kumbuka kuwa haionekani kwenye menu ya simu.
     
  2. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kuiondoa hiyo app unabid kwanza uilaunch then uidisable ili icon yake ionekane hapo ndipo unaweza kuitoa. Kuifungua hiyo program unabid udial access code/password yake, yenyewe itacancel hiyo call nakufunguka. E.g. Password yako ni 1995 dial 1995 nayenyewe itafunguka. Ila sio lazima uitoe kwani ukitaka iwe inatambua kuwa simu kadi uliyoingiza niyako inabidi ukiweka line yako uifungue, ukishafanya hivyo haitakusumbua tena kwenye hiyo line.
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    hadi kwenye application manager haionekani? Netqin inasolve kiurahisi tatizo lako kama unayo nenda mobile security then list application zote halafu un install
     
  4. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Chief Mkwawa, kwenye application manager haionekani, na hata kwenye netquine hiyo application haionekani, kwa hiyo kama ni ku delete nita delete application zingine na siyo hii ninayotaka ku delete.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Chief Mkwawa, kwenye application manager haionekani, na hata kwenye netquine hiyo application haionekani, kwa hiyo kama ni ku delete nita delete application zingine na siyo hii ninayotaka ku delete.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Chief Mkwawa, kwenye application manager haionekani, na hata kwenye netquine hiyo application haionekani, kwa hiyo kama ni ku delete nita delete application zingine na siyo hii ninayotaka ku delete.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    How do I dial the password? Nialekeze jinsi ya kuifungua na kupata hiyo account yangu ili niifunge. Pliz help me.
     
  8. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ulivyo install hiyo program siku ya kwanza siilikuambia uingize access code. Sasa zile code/password ulizoingiza piga kama unavyopiga simu nyingine utaona inafunguka hiyo program.
     
  9. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Asante sana mkuu, nimefanikiwa kui disable. Be blessed, Gdnt.
     
Loading...